Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Nhờ vả Gấp ] Xin nguyên liệu để làm lịch 2015

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi doremon.cherry, 9/10/14.

Lượt xem: 3,392

1. doremon.cherry Mới đăng kí

mọi người có ai có ngày của lịch 2015 ( luôn ngày âm lịch ) bằng ai k, cho em xin với ạ, em đang cần gấp ngày để làm lịch 2015, mong mọi người chia sẻ ạ. em xin cảm ơn, sẵn mọi người có thể chỉ em cách thiết kế lịch để bàn được không, lịch treo tường thì dễ rồi
    chân thành cảm ơn mọi người nhiều

...
  2. huytran2702

huytran2702 Thành viên cấp 1

ngày âm thì lên mạng tìm web , ngày dương thì qua Corel xuất . Mà gấp gáp gì , đã xin giấy phép in lịch chưa?
  3. thien0211

thien0211 Thành viên cấp 2

Mình vừa ký hợp đồng gỡ lịch có thời hạn 3 năm với trại giam Bố Lá đây.
  4. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

5. doremon.cherry

doremon.cherry Mới đăng kí

huytran2702 thien0211 em chỉ in 1 cuốn lịch do chính em design để treo phòng em thôi các bạn ạ, em không in số lượng nhiều đâu, in số lượng lớn thì xin GP là đúng rồi còn in 1 cuốn 2-3 trang mà cũng phải xin phép à, em mới nghe lần đầu....haizz , buồn thiệt chứ ^^

Ủng hộ diễn đàn