Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả ghép 3 tấm hình thành 1

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Olympius, 19/11/13.

Lượt xem: 3,150

1. Olympius Mới đăng kí

Tình hình là em sắp có bài thuyết trình, nội dung nói về 3 ca sĩ Taylor Swift, Eminem và Tupac. Hiện em đang cần 1 tấm hình 3 người đó chung. Hiện tại là em đã có 3 tấm ảnh của 3 người và cần ghép lại làm 1. Bác nào giúp em với :( 3 tấm hình đó đây ợ, ghép dùm em theo thứ tự là tấm Taylor Swift ở giữa, tấm Eminem bên phải và tấm Tupac bên trái nhé, làm sao để 2 cái tay Taylor để gần gần 2 anh kia. Còn cái phông nền đằng sau các bác chỉnh dùm em cho nó màu sáng chút để nó nổi lên :)

...
  2. Snickers

Snickers Thành viên cấp 2

Ôi giờ còn những người nhớ đến 2pac cơ ah............

Olympius có phải nhất thiết là hình như của bạn k?

phanhang, noobvietOlympius thích bài viết này.
  3. PeThuBr

PeThuBr Thành viên cấp 2

Trình em còn gà.. em góp vuii nhé..
    Olympius thích bài viết này
  4. Nguyễn Duy Hiếu 94

Nguyễn Duy Hiếu 94 Thành viên cấp 1

Olympius thích bài viết này
  5. Olympius

Olympius Mới đăng kí

3 hình đẹp quá, nhất là của Snickers :) cám ơn các bạn rất nhìu
    mà bạn Snickers ơi, cái hình của bạn, bạn có thể kéo 2 anh kia ra 1 chút, để thấy rõ đc 2 tay của Taylor chạm vào vai 2 anh kia như 2 hình của 2 bạn ở dưới đc ko?
  6. Olympius

Olympius Mới đăng kí

vậy đc rồi, tks bạn Snickers nhìu :D
  7. noobviet

noobviet Thành viên cấp 1

Đẹp quá bác ợ
    Snickers thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn