Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Nhờ Vả ] Giúp em chỉnh cái logo này với ạ !

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi wolf lone, 20/4/14.

Lượt xem: 3,987

1. wolf lone Thành viên cấp 1

Các anh các chị có thể giúp em làm cho cái logo này to lên khoảng (500 x 500 Pixels) mà không bị mờ, thật nét được không ạ !.
    có người khuyên em nên vẽ lại. nhưng em không biết vẽ như thế nào cho nó giống y được như vậy !
    giúp em với, em cần để in logo câu lạc bộ. nếu in bức này thì sẽ bị vỡ hình :'(!...
    Em xin trân thành cám ơn ạ :)

...
    Laad Design thích bài viết này
  2. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Tìm cái thằng thiết kế ra cái ( logo) này mà xin file :D
    lenmwolf lone thích bài viết này.
  3. wolf lone

wolf lone Thành viên cấp 1

hix... Anh thiết kế logo này em cũng chẳng biết là ai và ở đâu nữa .... Anh minhducdesigner có thể giúp em với được không ạ !
    Chỉnh sửa lần cuối: 20/4/14
  4. TuấnMInhĐức-HP

TuấnMInhĐức-HP Thành viên cấp 1

Tạo cái mới cho lành bạn wolf lone ...:-?
    wolf lone thích bài viết này
  5. Gia Kiệt

nguyên cái việc tìm cái đôi đang đứng kia mất một đống time rồi. :D chứ vẽ thì tý là ổn thôi.
  6. wolf lone

minhducdesigner Vậy anh có thể giúp em vẽ lại được không ạ ?
    TuấnMInhĐức-HP :( .... Tiếc là em mới học pts, chưa có đủ trình độ để tạo 1 cái logo đẹp :'(
  7. Laad Design

Laad Design Thành viên cấp 2

Logo rất chân thực . Like :))
  8. Gia Kiệt

anh vẽ thì được thôi nhưng hình như em mới đăng ký acc. vào lập topic nhờ vả luôn. Diễn đàn là nơi giao lưu học hỏi. Nếu em vào lâu học hỏi anh sẵn sàng. Nên anh rất tiếc là anh không thể em à. tốt nhất là ra chỗ in bảo người ta làm cho. Anh cũng không cần luyện khả năng vẽ thêm nữa. hoặc không thì anh tính phí 100k. oke.
    Nguyễn Tất Thắng, wolf loneD Jay thích bài viết này.
  9. TuấnMInhĐức-HP

TuấnMInhĐức-HP Thành viên cấp 1

Kiếm cái hình "liền anh, liền chị" (high quality) để ghép cho nhanh còn lại thì đơn giản thui....
  10. wolf lone

minhducdesigner : Bộ anh tưởng em lập nick nhờ 1 cái xong là đi luôn à !. . .
    Em rất thích học thiết kế. hơn nữa em là dân CNTT, tất nhiên là em còn phải học hỏi nhiều ở đây rùi. Em đã thật sự muốn học photoshop từ lúc nhìn thấy bức ảnh của anh là khi anh troll nhờ xóa vùng tối dưới cổ.
    Anh bỏ chút thời gian giúp em với đi ạ. Em làm mãi mà chẳng được như ý ! :(
  11. wolf lone

12. truonggiang87

truonggiang87 Thành viên cấp 2

lenm, Thái Châuwolf lone thích bài viết này.
  13. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Bạn không biết người thiết kế là ai và ở đâu sao bạn có được hình Demo này? Mình tìm Google thì chẳng thấy, hình Demo Size này thì thường là của ai làm gởi mẫu thôi.
  14. wolf lone

Thái Châu : .... logo em lấy trên fb của clb em tham gia. hỏi 1 hồi thì thấy có người bảo là 1 anh thành viên cũ làm. giờ đã mất liên lạc !. :(. Xem ra ca này cũng khó ghê !
  15. Gia Kiệt

kiểu này như kiểu tìm bàn tay nokia với đôi mắt VNPT ý :D
  16. wolf lone

minhducdesigner : Anh vẽ giúp em mới được không ạ ?... Giúp em đi mà anh...... /:)
  17. paygate591

paygate591 Thành viên cấp 2

mình nghĩ stock khó là cái hình người :3
    Và chắc mình đoán là hình người đó lấy ở đây nà :3
    Còn cái nón thì vẽ lại...
    Chữ thì viết vào :-?
    Mình đoán là vậy... Chúc bạn sớm có tác phẩm logo đầu tiên :)
    dabeomoonwolf lone thích bài viết này.
  18. Gia Kiệt

Nói chung là anh vẽ vội nên một số thứ hơi láo. nhưng tạm ổn rồi đấy liền anh liền chị cắt ghép mãi nó chỉ hao hao thôi. Lần sau đừng hâm mộ anh quá tội anh.
    Mail cho anh lấy file gốc nhé minhduc.graphicdesigner@gmail.com
    dabeomoon, truonggiang87, lenm2 người khác thích bài viết này.
  19. wolf lone

paygate591 : Cám ơn anh nhiều. em chỉ thấy khó nhất cái phần vẽ cái nón, vì em không giỏi vẽ. hoa tay em có mỗi 4 cái !

minhducdesigner : Ôi, cám ơn anh Minh đức nhiều nhiều ạ !. em không ngờ là anh lại làm được giống như vậy đấy....
    có file gốc em sẽ ngồi ngâm cứu. có gì không hiểu mong anh chỉ giáo giúp em ạ.
    ..... Em trở thành phan cuồng của anh mất thôi !
    minh đức, cái tên đầu tiên em biết tới khi đến với vietdesigner !. Hi vọng em sẽ học hỏi được thêm nhiều điều về đồ họa hơn từ các anh ! ( Anh đã góp 1 phần lớn lý do, động lực để em có thể bỏ game online đó anh ạ ).
    1 lần nữa cám ơn anh :) !
  20. lenm

lenm Thành viên cấp 4

vâng, chúng ta có thêm cặp đôi thứ 2 sau cặp đôi fan cuồng của bác Laad Design và bác Thái Châu =)))))
    wolf lone, truonggiang87, Gia Kiệt2 người khác thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn