Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Giúp mình ghép ảnh cưới. Pls... gấp lắm các bạn à!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi vanthuyen, 22/5/14.

Lượt xem: 18,599

1. kienngan

kienngan Mới đăng kí

[​IMG] IMG_20150108_014143.
  2. kienngan

kienngan Mới đăng kí

vanthuyen bác giúp em với. E không biết đăng ảnh lên như thế nào. Bấm vào phần ĐĂNG ẢNH ở dưới này không có gì. E mày mò mấy ngày rồi cũng không ra.Mong bác giúp đỡ.
  3. biensama

biensama Thành viên cấp 1

up ảnh xong có đường link đó bạn. Rồi copy đường link đó vào comment là ok
  4. Milker

Milker Thành viên cấp 2

kienngan làm theo cách 1 nha : up ảnh lên imgur - up xong nó cho 1 hàng link bên tay phải,chọn BBcode for web, thường là [​IMG]
    vd :[​IMG]
    copy dòng đó trực tiếp vào phần trả lời là được
    ps/ mình vừa up bằng Đăng ảnh trong diễn đàn, hình như là đã hoạt động bình thường :3
  5. D.An

D.An Thành viên cấp 1

6. apachi0205

apachi0205 Thành viên cấp 2

kienngan em ở búi chuối chui lên à, bấm Đăng ảnh- Chọn ảnh- Tải lên rồi cop dòng code bắt đầu bằng [ img] dán vào
  7. kienngan

kienngan Mới đăng kí

Milker minh muốn hỏi giờ đang nói trên máy tính hay điện thoại vậy. Mình đang vào từ điện thoại
  8. Milker

Milker Thành viên cấp 2

:v
    ae làm ảnh, up ảnh đương nhiên là trên máy tính rồi kienngan
  9. linh.thuylinh

linh.thuylinh Mới đăng kí

10. letien117

letien117 Mới đăng kí

Gần đến đám hỏi rồi mà em không có thời gian chụp hình. Em có mấy tấm hình này nhờ mọi người ghép cho em 1 tấm hình chưng ở cổng cưới gấp ạ. Cám ơn mọi người trước.
    be hoa de thuog thích bài viết này
  11. xXxGINxXx

xXxGINxXx Thành viên cấp 1

Tặng bác =))
  12. xayladep

xayladep Mới đăng kí

Em thề luôn là nhìn mấy các page 1 gép ko nhịn được cười :3
    vũ thị sen thích bài viết này
  13. letien117

letien117 Mới đăng kí

Thớt lâu quá rồi nên không ai xem nữa hay sao chưa thấy ai giúp em hết vậy??? Mọi người giúp em với?
  14. vũ thị sen

vũ thị sen Mới đăng kí

Mún ghép ảnh thì vào phần mềm nào ạ, ai chỉ tớ với, tớ cảm ơn nhìu nhìu ạ
  15. Lyly1994

Lyly1994 Mới đăng kí

Các bạn ơi tớ nhờ ghép ảnh với dk ko ạ? Tớ đang cần gấp cảm ơn các bạn nhé
  16. icbm123

icbm123 Thành viên cấp 2

nhìn như tôn ngộ không
  17. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

- vũ thị sen: Dùng Microsoft Paint nha bạn. Phần mềm này chuyên dụng luôn á.
  18. be hoa de thuog

be hoa de thuog Mới đăng kí

Chào mình muốn cao thủ ghét mặt minh vào ảnh váy cưới có được không mình muốn làm người yêu thật là bất ngờ cũng là mình sắp về nhà người tớ va ba mẹ người yêu tớ nữa nhớ mới bạn ghét hô tớ được không
  19. be hoa de thuog

Chao mọi người ạ mình muốn nhờ cao thủ ghét mặt tớ vào ảnh cưới có được không mình muốn cho người yêu tớ 1bất ngờ vì tớ là người cô dâu đẹp nhất trong ba mẹ của người yêu tớ nhớ mấy bạn ghét hộ tớ được chứ mình cảm ơn trước nha
  20. be hoa de thuog

Chào hỏi mọi người nha mình có thể nhờ bạn nào cao thủ ghét mặt tớ vào váy cưới có được không à mình muốn cho người yêu tớ 1bất ngờ nhỏ nhoi mong mới bạn ghét mặt tớ vao váy cưới có được không vậy tớ cảm ơn trước nha

Ủng hộ diễn đàn