Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Hỏi về cách tạo viền của stamp (Tem)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Chu Soan Soan, 18/7/14.

Lượt xem: 1,792

1. Chu Soan Soan Thành viên cấp 2

Như tiêu đề thì mình muốn hỏi các bác về cách tạo cái viền răng cưa của mấy tấm stamp ấy :D Đại loại như ảnh này:
    Đây là tấm ảnh mình dạo cả buổi chiều tìm ra được :D Nhưng kích thước quá nhỏ :-ss Zoom lên bị vỡ tùm lum hết :(( Nay định hỏi các bác có brush hay shape cho photoshop hay không :D Nếu được thì nhờ các bác làm hộ em một cái stamp như vầy :D Size lớn lớn tí nhe các bác :D:D
    Nếu có TUT trong diễn đàn thì hy vọng các bác cho em xin cái link :) Tìm hoài chẳng thấy :D

...
  2. kjng_lamboghini

kjng_lamboghini Thành viên cấp 2

không cần pro đâu, vẻ hình tam giác xong copy paste là ra cái viền chứ đâu mà hỏi chi mất thời gian :)) lên đây hỏi tính ra vẻ củng gần chục cái tem rồi :v
    Chu Soan Soan thích bài viết này
  3. Chu Soan Soan

Chu Soan Soan Thành viên cấp 2

kjng_lamboghini Thanks bác :)) Mình đã không nghĩ tới điều này :))
    Nếu đã có người hỏi rồi thì admin xóa bài dùm em :D

Ủng hộ diễn đàn