Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ Vả] Hướng dẫn cách làm hiệu ứng 3D như trong hình

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi mylove112007, 3/10/15.

Lượt xem: 1,878

1. mylove112007 Thành viên cấp 1

mọi người ơi, em có 1 bài tập là làm 1 hình ảnh 3D như trong hình, em thấy luôn phần mờ sáng nữa, mọi người chỉ em cách làm được không ạ, em cảm ơn mn nhiều lắm vì kiến thức về photoshop của em chỉ là cơ bản thôi, bài tập dạng này khó quá, mọi người giúp em với

...
  2. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

Hồng Sơn thích bài viết này
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Voãi ! Cái này là cơ bản mà thớt chưa được học sao? Chỉ cần nắm vững được lý thuyết và cơ bản các tính năng, công cụ của nó là ta nhìn hình có thể tự làm được. Trừ nâng cao thì nói.
  4. mylove112007

mylove112007 Thành viên cấp 1

cảm ơn mn, có thể do lúc dạy bài này em nghỉ vì em cưới trong lúc đi học à, lo chuẩn bị cho đám cưới nên có 1 số buổi em nghỉ ^^

Ủng hộ diễn đàn