Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Kéo dài hình làm hình nền desktop

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Olympius, 22/1/14.

Lượt xem: 2,996

1. Olympius Mới đăng kí

Mình có 1 bộ hình khá đẹp về các gangster girls, mún làm hình nền pc nhưng toàn là hình dọc, để làm hình nền rất xấu :( nên nhờ các cao thủ des kéo nó ra dùm mình, bộ hình có 7-8 tấm nhưng des dùm mình 1 2 tấm thôi cũng đc, ko cần nhìu :D mình bít nếu kéo ra hình sẽ xấu :-s hay là bác nào ghép dùm e 3-4 thành 1 cũng đc ợ
    mình cảm ơn trước.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 22/1/14
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Kéo dài ra nó sẽ bị thay đổi hình dạng đó thớt.
    Tý Ngáo thích bài viết này
  3. Olympius

Olympius Mới đăng kí

mình bít mà :\ tại thấy nó đẹp quá nên mún để làm desktop, hay là ghép 3 4 tấm lại làm 1 đc ko bạn Dù Kun VietDesigner
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Ghép lại thì được chứ :D Cơ mà google tìm tên thể loại này dạng wallpaper thì thiếu gì :-?
    Tý NgáoHà Bơ thích bài viết này.
  5. Olympius

Olympius Mới đăng kí

đã search nhưng ko có ợ :-s
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thể loại này mình không có biết, chờ ai đó đi qua nếu biết thì giúp thớt vậy :D
    Tý NgáoHà Bơ thích bài viết này.
  7. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Tặng Olympius ,hy vọng chủ thớt hài lòng
    Olympius thích bài viết này
  8. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Bonus one more
    OlympiusZinP thích bài viết này.
  9. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

lap bac bn inh thế để còn biết mà sửa @@~ bác chup decktop của bác lại e xem phát @@~
  10. Olympius

Olympius Mới đăng kí

ví dụ như mình chọn hình này

và kết quả hình nền pc của mình là đây :-s thấy nó mờ mờ sao sao ấy, có cách nào chỉnh thông số sao cho nó hết mờ và rõ ko mấy bác?

11. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Hình trên mạng thường size rất nhỏ nên khi phóng lớn thường bị vỡ hạt và mờ, nếu làm được người ta đâu cần sắm máy xịn hay phải download ảnh gốc
  12. karthus

karthus Thành viên cấp 2

có phương pháp phóng to mà không vỡ hạt nhưng thực ra nó chỉ hiệu quả với ảnh mà mình phóng vừa vừa thôi,
  13. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

:D
    Olympius thích bài viết này
  14. nguyenducvinh1411

nguyenducvinh1411 Mới đăng kí

anh em có ai biết web nào có bộ cài và crak cs5 thì chỉ em với
  15. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

web nhà mềnh có mà bác :D nguyenducvinh1411 .. sao không xài cs6 or cc luon chu cai cs5 lam chi:-w
  16. karthus

karthus Thành viên cấp 2

nguyenducvinh1411 của bạn đây. nhung không có tài khoản vip kéo đâu nhé

Ủng hộ diễn đàn