Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] làm ảnh chúc mừng sinh nhật

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi DucBomm, 31/3/14.

Lượt xem: 2,992

1. DucBomm Thành viên cấp 1

Các bác làm giúp em với nội dung: HPBD Hà Nhím

Loại typo hay quote cũng được các bác nhé. Cảm ơn các bác trước =D

...
  2. letrang1510

letrang1510 Mới đăng kí

Ko có khung hay nền gì hết à
    nhocksoc thích bài viết này
  3. zxyexz

zxyexz Thành viên cấp 1

vãi thật =.=
    thím mở paint lên rồi tự type vào đấy nhé. ít ra cũng cho xin cái hình hoặc khung chứ vào khơi khơi thế này thì chịu
  4. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

nói như kiểu ra lệnh vậy. Bạn vào đây đăng 2 dòng với hi vọng người ta bỏ 30' ra ngồi nghĩ ý tưởng và vẽ cho bạn à. Ít ra cũng phải cho cái ý tưởng. Làm giống cái nào? ghép khung nào vào? up hết ảnh demo và link down ảnh gốc lên may ra mới có người giúp nhé
  5. nhocksoc

nhocksoc Thành viên cấp 2

Dạo này toàn mấy chụy mới đăng ký rồi vào nhờ vả lung tung mà ảnh chất lượng thì chả ra đâu lại không nói rõ như ra lệnh, lâu rồi không vào, ngày càng hết thớt tiềm năng như trước :-s
  6. amyoanime

amyoanime Mới đăng kí

bác này nhờ làm j vậy >_<
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn