Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Làm ảnh đen trắng theo mẫu

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi wanted1712, 6/5/13.

Lượt xem: 2,479

1. wanted1712 Mới đăng kí

Như title ạ, mấy bác giúp em làm ảnh đen trắng theo mẫu dưới hộ em với (để em in trên áo màu đen ấy mà) cảm ơn mấy bác trước :)

mediafire.com/view/?dc228obi7wty5le
    mediafire.com/view/?2fubdvjkb94qifo

2 Link này mấy bác làm như hình mẫu dưới hộ e nhé

Còn link này mấy bác làm theo mẫu wanted dưới đây hộ em nhé
    mediafire.com/view/?d7v9fjk3k76wisg

...
  2. overrage

overrage Thành viên cấp 2

mình đọc không hiểu lắm nội dung bạn muốn nhờ :-/ cái áo nào chẳng màu đen .. mấy ảnh bạn đưa toàn đen với trắng thôi mà
    wanted1712Duy Tran thích bài viết này.
  3. wanted1712

wanted1712 Mới đăng kí

overrage đúng là 2 cái hình trên của mình đen trắng sẵn rồi, nhưng mà mình muốn làm đen trắng như trong hình á, tức là phần trắng nhiều hơn để in trên áo màu đen nó mới nổi
  4. Phạm Hiếu

Phạm Hiếu Thành viên cấp 3

chả hiểu bạn muốn làm như thế nào cả, bạn nói rỏ ra mọi người mới giúp được chứ
  5. wanted1712

wanted1712 Mới đăng kí

zzzz
    Mình muốn làm y chang cái hình trong áo đó, chỗ nào đen thì mấy bạn để đen, còn chỗ nào trắng mấy bạn để trắng cho mình đc k :)
    chứ làm đen trắng bt thì dễ rùi :D
  6. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

Ý bác ấy hình như là chuyển file về CMYK và kéo độ K cho đen, hạ tất cả màu còn lại, để cho áo chỉ còn Trắng đen (ko xám )
    wanted1712 thích bài viết này
  7. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

8. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

Như thế này à.

9. wanted1712

wanted1712 Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn