Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vã làm giúp banner

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi huy.pc93, 22/6/15.

Lượt xem: 1,653

1. huy.pc93 Mới đăng kí

em có cái banner mẫu và kích thước của banner sau đây :

Nhờ các anh thiết kế một banner free : "chợ tốt" thiết kế sao cũng dc.
    giúp em nha . với kích thước như trên . em mới học làm forum , nên nhờ ai đó giúp banner

...
  2. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

bản phải nói rỏ là giúp free hay trả phí,mình thấy bạn nhờ 2 lần rồi đó nha cũng với cái này.
  3. huy.pc93

huy.pc93 Mới đăng kí

4. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

nói thế này nhé nếu bạn đưa đồ vẻ lại thì thì sẻ có nhiều người làm free (vì nó không tốn nhiều chất xám) còn bạn bảo thiết kế free thì thôi chắc không ai giúp bạn đâu.vì thiết kế một cái gì đó rất tốn thời gian và công sức.thấy bạn đăng cái này nhiều lần rồi nhưng chắc là chưa ai giúp bạn nếu bạn bảo có trả phí thì sẻ khác ngay.
  5. huy.pc93

huy.pc93 Mới đăng kí

Nói chung là em cũng không biết nói sao . Tại em ms làm forum nên còn gà .nên nhờ các anh giúp . Làm sao cũng dc . Miễn sao có banner chợ tốt là dc àk các anh
  6. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

nếu bạn trả được 50k thì mình sẻ làm giúp.
  7. huy.pc93

huy.pc93 Mới đăng kí

Em cám ơn anh . Em mới làm forum cũng không pk gj đâu . em làm chơi thui nên nhờ ai đó làm free .
  8. caecus

caecus Thành viên cấp 2

thôi, đừng cố gắng làm forum nữa, forum rác nhiều rồi !
  9. leehai100

leehai100 Banned

thuê ai đó 100k chắc có người làm chứ free thì hơi khó. hahaha

Ủng hộ diễn đàn