Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] : Làm giúp em cái gif như thế này

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Zit hâm, 8/2/13.

Lượt xem: 2,226

1. Zit hâm Banned

Cho em hỏi có ai biết làm 1 cái như thế này không ạ ? Nếu biết thì làm giúp em một cái nha . text là 'Disco House - DH' thank các Pro nhiều ạ . Năm mới vui vẻ , an khang thịnh vượng nha VDS

...
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Mình cũng chưa thử thể loại này nhiều nhưng nhìn pic này nó phải có đến hàng trăm layer ấy chứ.
  3. Eminem

Eminem Cựu quản trị

4. Lê Thế Anh

Lê Thế Anh Thành viên cấp 2

mấy bác khờ quá, trên mạng có làm online cái này này, để em kiếm link cái đã, bỏ đâu quên rồi
  5. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Làm gì mà trăm layer. nó là cái ứng dụng web thôi mà. Ở dưới hình bạn thấy chữ Fodey.com không ?
    Vào trang đó, có mục Wizard Text. ( ở bên trên ý). Ấn vào đó và gõ chữ mình muốn tạo thôi.
    Link nó ở ngay trong hình đó.
  6. Lê Thế Anh

7. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

Lê Thế Anh thích bài viết này
  8. Mnet

Mnet Thành viên cấp 2

Làm gì đến hàng trăm layer, dùng flash làm cũng nhanh mà, theo mình nhớ là có 2-3 layer gì đấy thôi
  9. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Flash ah. Ah uhm mình nghĩ Cái này làm thể loại animation của PTS. làm theo PTS cũng đc.
  10. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Em dít hâm này toàn thấy nhờ vả nhỉ ;))
    Jason Bmgr thích bài viết này.
  11. Hùng Anh

Hùng Anh Thành viên cấp 2

Cùng lắm 1 chữ 1 layyer :D
  12. Zit hâm

Zit hâm Banned

cháu ngu gif lắm =='
  13. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Cái này nếu làm = Photoshop thì cả trăm layer thật! Nhưng đây là 1 ứng dụng trên web, hoặc nếu đc thì làm = flash và convert sang gif
  14. Lê Thế Anh

nhìn avatar anh em liên tưởng tới người mẫu bình minh, giống vãi anh ạ :D
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn