Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả làm hình theo phong cách phim the hunger game

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Arthas, 21/4/13.

Lượt xem: 2,897

1. Arthas Thành viên cấp 1

Đầu tiên xin chào mọi người ở vietdesigner.net em mới tham gia diễn đàn nên chưa rành lắm về việc post bài sao cho đúng. nên em ko biết bài của em nên post ở đâu, nên em xin mạn phép post ở đây.

vấn đề của em muốn làm mấy tấm hình kiểu như poster phim the hunger game. mọi người coi thử xem và giúp em đc ko ạ ( nếu viết bài hướng dẫn luôn thì ko còn gì tuyệt vời hơn) em xin cảm ơn trước :)

...
  2. Duy Tran

Duy Tran Thành viên cấp 2

bạn đưa ảnh rồi mọi ng cùng làm. viết tut mệt lắm @@
  3. Mark Oz

Mark Oz Thành viên cấp 1

lên google search logo con chim húng nhạy rùi front chữ hình bạn chụp góc giống vậy BG màu den ghép vô thế thôi hay bạn đưa Mod lên mọi người làm cho
  4. Arthas

Arthas Thành viên cấp 1

dạ vậy em up hình lên đây nhờ mod làm giúp nha :)
  5. oldman21

oldman21 Thành viên cấp 2

:v cái phim kia là người ta kết hợp cả với cách chụp hình nữa... bạn đưa cái hình như vầy thì thánh nào làm nổi
    Mark Oz thích bài viết này
  6. Mark Oz

Mark Oz Thành viên cấp 1

giống chụp lén quá :P
  7. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Vấn đề là tay che hết mặt rồi nhe, kiu bạn em tạo kiểu chụp lại cho giống đi, mới làm được ...
  8. Arthas

Arthas Thành viên cấp 1

đây em chụp lại tấm khác làm nguyên liệu. các mod thử xem nhé :D
  9. oldman21

oldman21 Thành viên cấp 2

:v èo nguồn sáng bị sai ròi :v phải là nguồn nằm chính diện thì mới làm được...
  10. Arthas

Arthas Thành viên cấp 1

vậy là bó tay ư??
  11. Crz

Crz Thành viên cấp 3

Byn Hâm Điên thích bài viết này
  12. Mark Oz

Mark Oz Thành viên cấp 1

13. Arthas

Arthas Thành viên cấp 1

oh thanh các anh :D
  14. Arthas