Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ Vả] Làm Logo [CÓ PHÍ]

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi hoang9898, 2/7/15.

Lượt xem: 7,807

1. hoang9898 Thành viên cấp 1

Em đang muốn nhờ làm logo (đương nhiên là có trả phí) cho shop làm về Lưu niệm, đồ trang trí quà tặng. Logo tên là Skaiup. Bác nào giúp được thì cmt hoặc inb nhé <3 Em mới làm dự án đầu tiên, ít tiền, các bác thông cảm. Em đặt tạm 100k :) Các bác có thể trả giá thoải mái nhé :)

...
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

100k bèo quá, thôi thấy bạn khởi nghiệp nên mình nhận làm luôn, cụ thể inbox nhé.
  3. Lê Trung Tín

Lê Trung Tín Thành viên cấp 2

100k ít quá bạn à. Đồ lại một cái logo đã hơn 100k rồi. Ở đây còn là sáng tạo ra cái mới nên tốt nhất bạn nên nâng giá nếu muốn logo của mình ra hồn. Ý mình là giá tiền như thế sẽ tương ứng với chất lượng thấp ^^
    Lazio Auditore thích bài viết này
  4. HaiXanh123

HaiXanh123 Thành viên cấp 2

Logo chất lg. tốt thì nên >800k bạn à, 100k h có làm dc cái j đâu.
  5. dienbinh

dienbinh Thành viên cấp 2

100k còn tốt hơn những người nhờ làm free trên diễn đàn, mình nhận vụ này
    GM: dienbinhst@gmail.com
  6. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

con sâu làm sầu nồi canh.
    dangduyhao, hatay1712Lê Trung Tín thích bài viết này.
  7. Lê Trung Tín

chán mấy thím tự hạ thấp bản thân :).
    hatay1712 thích bài viết này
  8. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

hohohohohohohohoohohohohohoho
    ToiHocDoHoa.com thích bài viết này
  9. Trọng Tiến

Trọng Tiến Thành viên cấp 1

100k thì sẽ có cái giá của 100k, tiền nào của đó cái bạn khỏi lo :).
  10. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

Các bạn nghĩ sao về câu nói " Ở VN chủ yếu là thợ thiết kế chứ rất ít nhà thiết kế " Đắng lòng...:(((((((((((((
  11. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

Riết ở đâu cũng có designer sẵn sàng làm mấy cái như vầy :D
  12. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Hien Le họ làm vì trong lúc rảnh rổi kiếm chút ít để cafe, phí hoà mạng hoặc là đối với những bạn mới học thiết kế, thay vì làm những bài tập của thầy giao phó thay vào đó nhận làm, sẳn đây trao dồi kiến thức, nâng cao kinh nghiệm thực tế hơn là chỉ mấy bài cơ bản được xào đi xào lại. Mình xin lỗi trước nếu nói câu bên dưới nếu có đụng chạm ai là "sống trên đời sỉ diện quá lấy gì mà nuôi thân, cái sỉ diện có nuôi được bạn hay là công việc nuôi được bạn" :)[-X
    Chém Gió Mướn thích bài viết này
  13. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

người ta nhận người ta làm không được người ta keo các bạn làm,bạn này khôn quá trời đất,mà bạn ấy còn phán"Các bác có thể trả giá thoải mái nhé :)"ấy vậy mà vô nhận luôn 100k,thiệt là coi mình chả ra cái dẻ rách gì hết,chỉ biết phán 3 chữ thôi NG.xin lổi vì có hơi nóng nảy.
    ToiHocDoHoa.com, Hien LeLê Trung Tín thích bài viết này.
  14. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

hoagao nói mình ấy à :-/, mà nói vậy chứ có thấy pm gì đâu, có khi thớt tìm cái giá cao nhất để thuê :(
  15. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

em không nói bác mà dạo này bực dọc lắm các bạn ạ,làm thì báo giá khách ok rồi hôm sau lại bảo thôi có thằng làm rẻ hơn rồi ,có khách còn chẳn thềm kiên lạc lại,mà mình có báo giá trên trời đâu,còn thấp hơn múc lúc trước mình làm nhiều ví như xóa mụn trong ảnh tới 50 ảnh mình bá giá 100k lúc túng quẩn hết tiền nên ổng nói bao nhiêu thì phan đại vậy chứ thấy có lổi với mấy anh em quá) nhưng đời không như mơ thế mà cũng có thằng nó báo giá 25k cơ đấy,thế là công toi của em,đã thế còn bị lừa thiết kế free nhiều nữa,in ấn dạo này cũng ế ẩm nữa riết rồi chắc bán máy đi xin công ty cho nó lành thôi.:-(||>.
    PHUC-HOANGGia Phú thích bài viết này.
  16. Lê Trung Tín

:v tình trạng phá giá hiện nay đã quá đáng báo động rồi. Không biết phải tính đến biện pháp gì để ngăn chặn tình trạng này đây, riết chắc anh em làm ăn chân chính sẽ chết đói.
    Emeraldhoagao thích bài viết này.
  17. Đặng Sơn Tùng

Đặng Sơn Tùng Thành viên cấp 2

Nói chung tình trạng này là xuất phát do bản chất, lòng tự trọng của con người rồi. Khi nào suy nghĩ bản thân thay đổi tích cực, biết bỏ cá nhỏ bắt cá to thì lúc đó tình trạng này may ra mới thay đổi :v
  18. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

giaphu_design Nếu bạn là dì zái nơ như cái nick của bạn thì bạn cũng đừng tự bán rẻ cái sĩ diện của bạn chứ :D
  19. Anhvanlavodoi

Anhvanlavodoi Mới đăng kí

Mình đang cần làm cái logo về dịch vụ mạng ai giúp cho giá với
  20. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Hien Le đời thì đi từ thấp lên cao chứ bác, có ai đi từ cao xuống thấp bao giờ :D:D, mà thôi ai làm được thì làm, thời đại kinh tế thị trường mà, nó ác liệt lắm :-(||>

Ủng hộ diễn đàn