Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[NHỜ VẢ] làm logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Phạm Chí Đắc, 14/3/16.

Lượt xem: 1,843

1. Em tên là Phạm Chí Đắc, định làm logo nhưng k có ý tưởng, nhờ các pro làm hộ em logo gồm 3 chữ P-C-Đ lấy từ 3 chữ cái đầu tên em. Cảm ơn trước!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

...
  2. ANH1996

ANH1996 Mới đăng kí

ai nhờ.. nosi thuê thì còn đk.. :3
  3. Flatdesign

Flatdesign Mới đăng kí

bạn này hôm đó đưa logo lên góp ý xong, hôm nay lại nhờ góp ý tưởng nữa. nản bạn luôn.
  4. southdragongroup

southdragongroup Mới đăng kí

"Rảnh rỗi thì sinh nông nỗi"... Ngủ không được dậy sớm làm cho chú 1 cái logo làm kỷ niệm, nếu còn cần thì mail vào vquoc.design@gmail.com nhé! :-B
  5. Phạm Điền

Phạm Điền Thành viên cấp 2

6. xuanxuxu

xuanxuxu Thành viên cấp 2

Mới có cái bài xin cover fb xong, mọi người làm cho xong rồi chê này nọ.
    Giờ lại xin làm logo :))))) không biết phải nói gì với bạn này đây.
    phankien9x thích bài viết này
  7. TpDelToro

TpDelToro Thành viên cấp 2

Mình nghĩ những bài như thế này - những yêu cầu như thế nay thì mọi người nên bơ đi cho lành, đỡ phải tốn sức gõ phím, tốn sức phải nghĩ cách mà bình luận. Thời gian đó làm việc khác có ích hơn.
    Còn ai giúp được thì cứ giúp, và mình nghĩ những ai có thể giúp cũng chỉ là muốn nâng cao tay nghề hoặc thực hành cho giỏi thôi.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn