Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả làm logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi yennuong, 21/10/14.

Lượt xem: 2,300

1. yennuong Thành viên cấp 1

E đang làm 1 logo nhưng thấy kì quá mong mấy a chị gọp ý và giúp e..e sẻ trả công lao bằng thẻ điện thoại

...
  2. yennuong

yennuong Thành viên cấp 1

3. duckien267

duckien267 Mới đăng kí

ý nghĩa của nó là gì ?
    yennuong thích bài viết này
  4. yennuong

yennuong Thành viên cấp 1

là của hàng bán dt Apple tên là. trí Việt
  5. .Tuyết Nhii

.Tuyết Nhii Thành viên cấp 1

cho em ké với. em cũng muốn làm cái logo về cá cảnh, vẽ trìu tượng càng tốt ạ. chủ yếu 2 màu da cam với xanh lá ( có thể là xanh biển ). ai giúp đc em ko :(
  6. oceankingdom

oceankingdom Thành viên cấp 2

yennuong : Cửa hàng bán điện thoại thì có thể đưa biểu tượng icon điện thoại vào logo. Làm kiểu tay mơ thì em thử dùng uplevo.com xem. Trước khi bắt tay vào làm thì đọc qua một vài hướng dẫn làm logo đã, xem qua vài video dạy làm logo đơn giản nữa. Hiểu rõ mình cần làm gì rồi mới bắt đầu làm sẽ dễ dàng và chuyên nghiệp hơn tí.
  7. oceankingdom

oceankingdom Thành viên cấp 2

.Tuyết Nhii :)) ít nhất cũng phải nói tên logo là gì chứ, lý do muốn sử dụng 2 màu đó nữa =))
    .Tuyết Nhii thích bài viết này
  8. .Tuyết Nhii

.Tuyết Nhii Thành viên cấp 1

oceankingdom vì em thích ạ ^^ em chỉ cần con cá thôi a :))) a giúp em nhá ?
    -----------
    nếu bắt buộc có chữ thì là chữ "AQUARIUM HN" ạ. viết hoa hay viết thg đều đc ạ
    Chỉnh sửa lần cuối: 11/9/15

Ủng hộ diễn đàn