Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Làm sáng ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi canhhungit, 11/4/16.

Lượt xem: 1,552

1. canhhungit Mới đăng kí

Vấn đề của em là tuần trước mẹ em có ra Hà Nội thì em có chụp chung với mẹ tấm hình mà em lại nhờ đứa cháu chụp cho nên nó như thế này. Chị em chụp cho em bằng điện thoại khác đang định xin lại thì chị bảo là bị đứa cháu nghịch xóa mất tiêu rồi.
    Vậy em mạo muội lên đây nhờ xem có cách nào để làm rõ nét hơn giúp cho em được không ạ? Đây là 2 tấm ảnh duy nhất 2 mẹ con em chụp ở Hà Nội.

...
  2. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Bó Tay chấm Cơm !
    canhhungit thích bài viết này
  3. canhhungit

canhhungit Mới đăng kí

Vâng. Em cũng nghĩ là khó. Cảm ơn bác quan tâm
  4. Thánhnhờvả

Thánhnhờvả Thành viên cấp 1

Ảnh lấy nét sai mà mờ 1 chút còn nhìn rõ mặt thì còn coa hy vọng vớt vát dc 1 chút, chứ cái này chả nhìn rõ cái gì thì đến thần thánh cũng chả cứu dc, tốt nhất nên xóa đi hoặc đợi dịp chụp ảnh khác bạn à
  5. canhhungit

canhhungit Mới đăng kí

Vâng. Em xoá topic vậy
  6. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Độ Blur quả là thần thánh, chỉ còn cách vẽ lại thui hoặc phải chờ công nghệ của thế kỹ 22.

Ủng hộ diễn đàn