Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Làm vé tháng xe bus

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Tập Tành Photoshop, 6/3/14.

Lượt xem: 6,117

1. Tập Tành Photoshop Mới đăng kí

Xin chào các bác. Bác nào có thể làm dùm e cái vé tháng xe bus hà nội (link đã đính kèm) bác PTS dùm e mầu đậm đậm chút và xóa hết tem xóa ảnh đi dùm e như lúc mới làm ở điểm dán vé thì giúp em với nha :(( E đang rất chi khổ khi phải đi xin dấu để làm vé tháng.
    Cảm ơn các bác đã ghé qua.

...
  2. Click.l0ve_93

Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

Xin dấu làm gì. Mang thẻ Sv ra cũng làm đc hoặc đợi đến gần cuối tháng mang cái thẻ này ra mà đổi cho nhank lên đây nhờ cho mất công à :v
  3. Tập Tành Photoshop

Tập Tành Photoshop Mới đăng kí

@Click chỗ mình k cho mang thẻ sv ra... Hơn nữa cũng muốn đi vé lậu :))
  4. Click.l0ve_93

Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

Thế chịu khó ra bãi đỗ xe Trần khánh dư nhé. Ở đấy làm ko cần xác nhận của trường đâu.
  5. mindnie

mindnie Thành viên cấp 2

có bao nhiêu đâu mà đi vé lậu, đành rằng là sinh viên nhưng ý thức thế là kém đấy :)
    debuchy thích bài viết này
  6. Trần Như Tuấn

Trần Như Tuấn Mới đăng kí

Lậu chính đáng mà bạn, zù sao bạn ấy cũng là SV học sinh, đc giảm giá vé chứ.
    Cơ mà đưa thẻ ra là giảm giá vé rồi mà. Lại tế.
  7. oblivion.sofar

oblivion.sofar Thành viên cấp 2

Không ai giúp bạn đâu bạn à, ngày trước mình là sv cũng đi vé lậu nhưng chỉ thình thoảng mượn bạn vì bị mất vé. Cọn bạn đến cái mức phải đăng lên forum mà nhờ vả cái việc như này thì thử hỏi nếu nhiều người giúp bạn thì diễn đàn sẽ trở thành cái gì???
    Sinh viên nghèo thật nhưng ko cần thiết làm thế này đâu bạn.
    dangthutrang thích bài viết này
  8. huynhtoan.it

huynhtoan.it Thành viên cấp 2

Cho ké cục gạch :D

Ủng hộ diễn đàn