Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả mọi người

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi ng0cminh, 8/5/13.

Lượt xem: 2,262

1. ng0cminh Mới đăng kí

Chào tất cả mọi người!
    Mình vào 4rum thấy 4rum hoạt động rất sôi nổi và quả là nhiều họa sĩ vẽ tuyệt đẹp! Mình thật sự ngưỡng mộ các bạn!
    Mình thì không biết gì về vẽ vời gì cả. Mình đang làm blog cá nhân đây là blog của mình: ngocminh.info
    Blog của mình hiện đang có 6 cái header random và mình muốn có nhiều header hơn nữa. Và mình thấy cái hiệu ứng đảo bay trong phim avata thật đẹp
    Và mình rất muốn 1 cái header như thế những khổ nỗi không đủ khả năng làm 1 layout về cái đó. Vì vậy nếu ai hảo tâm thì có thể tách hoặc vẽ cho mình 1 layout giống như trên thì thật tuyệt. Và vẽ cái mây nó bay bay lặp lại thì thật tuyệt. Mình sẽ tự cắt sang và làm html và css mình chỉ nhờ các bạn làm 1 layout đảo bay thôi.
    Chân thành cảm ơn!

...
  2. ng0cminh

ng0cminh Mới đăng kí

upppppppppppppppppppppppppppppppppp
  3. hieuunghoa

hieuunghoa Thành viên cấp 2

được đó bạn ạ :(

Ủng hộ diễn đàn