Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả ] Nhờ các bạn chỉnh blend ảnh để kịp đến 8-3 chúc mẹ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi LeeTruong1412, 6/3/13.

Lượt xem: 3,876

1. LeeTruong1412 Thành viên cấp 1

Sắp đến 8-3 nên cần nhờ ae blend hộ mình vài ảnh để dịp cơ hội chúc mẹ mình. [​IMG] [​IMG] Các bạn có thể blend ảnh thiên về dạng " Vintage" hơi cổ xưa tí , cho sáng chút ( vì xài mobile cam 5. thui :( ) và có thể test thêm chữ liên quan ngày phụ nữ để hợp lý với ảnh trên nha. 1 lần nữa mong các bạn quan tâm giúp đỡ vấn đề này , thank all :)

...
  2. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Sai box bạn ơi, đọc nội quy gấp ^^
  3. LeeTruong1412

LeeTruong1412 Thành viên cấp 1

Vậy à ,mình mem mới nên cứ ngỡ làm theo mấy ae lập top ơ trong mục đúng tiêu chí nhưng mình không ngờ lại vi phạm :( p/s : à mấy link ảnh từ photobucket chả biết có hiện ảnh trên vietdesign chưa nhỉ ?
  4. Ngựa Hoang Gemini

LeeTruong1412 thích bài viết này
  5. conduong

conduong Banned

6. LeeTruong1412

7. Ngựa Hoang Gemini

:-? Mình chỉ giúp bạn sang đúng box thôi, cái vụ này thì ko biết đc. Thôi hên xui nhá, chắc mod sẽ tha cho vì "có lý do chính đáng" :D
  8. LeeTruong1412

Thank bạn nhé , ảnh đẹp lắm duy có vẻ hơi chói chút nhưng bạn có thể blend vintage dạng hơi đen trắng như hơi cổ xưa tí đc không . Mình sẽ mong chờ cmt hàng của bạn :)
  9. LeeTruong1412

Hi... cám ơn bạn đã nhắc nhở ,đúng là có lúc mình hơi lo lắng các bạn đấy có quan tâm top kia có hay không là 1 vấn đề :(
  10. conduong

conduong Banned

sr bạn cái này mình dùng action :P còn đâu mình ko chắc sẽ giúp đc đâu :-s , có time sẽ làm, thích ảnh và mục đích của ảnh >:D<
  11. LeeTruong1412

Uh.. xin lỗi mình đòi hỏi hơi quá mong bạn thông cảm cho mình và cám ơn bạn vào top đã giúp mình vấn đề này :)
    p/s : mà sao up photobucket lên thấy chất lượng dung lượng ảnh giảm 1 nửa vậy nhỉ :( Trong máy thấy ảnh có 2mb thì up lên chỉ có 450kb :(
  12. Ngựa Hoang Gemini

Mình chỉ giúp đc thế này thôi. Màn hình máy mình đang hỏng nữa ko biết màu này thế nào :-s
    Lê Thế AnhLeeTruong1412 thích bài viết này.
  13. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Mình ưu tiên cho bạn, vì cũng sắp mùng 8-3 rồi. :)
    Chúc bác và gia đình mạnh khỏe.
    Bạn nhớ đọc rõ nội quy khi post bài nhé. Cả cách up ảnh nữa. Thân!
    kencantho, LeeTruong1412Ngựa Hoang Gemini thích bài viết này.
  14. LeeTruong1412

Đúng ý ảnh này rùi đấy , cám ơn bạn nhìu nhé ... mà bạn có thể thêm test chữ ở góc trên bên trái khoảng trống đc không ( ý tưởng liên quan đến ngày phụ nữ 8-3 tùy bạn thích viết ra sao cho nó hợp với ảnh :) )
  15. Ngựa Hoang Gemini

Bác Nem đáng yêu tóa, bác là girl thì mình yêu bác rồi :D
  16. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

debuchyLeeTruong1412 thích bài viết này.
  17. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Khiếp, mình chưa bao giờ blend tấm ảnh nào tặng mẹ mình 8-3 cả....
    Toàn gọi điện chúc mẹ rồi tháng đó tiêu ít tiền đi thôi :-ss
    LeeTruong1412Ngựa Hoang Gemini thích bài viết này.
  18. LeeTruong1412

Cám ơn Mod đã giúp mình " cứu cháy " này , qua kết thúc xong mình sẽ chú ý quy luật phạm vi trên 4rum tốt hơn :)
  19. LeeTruong1412

Good... thank bạn nhìu nhé :up:
  20. LeeTruong1412

1 cái ảnh = đầy cảm xúc ý nghĩa đấy bạn à :D

Ủng hộ diễn đàn