Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Nhờ các cao thủ thiết kế giúp cái logo về môi trường

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Phạm Hiếu, 22/9/13.

Lượt xem: 5,379

1. Phạm Hiếu Thành viên cấp 3

Chả là khoa mình đang có cuộc thi thiết kế logo bảo vệ môi trường, ý tưởng thì có rồi, nhưng mà thực hiện sao khó quá. có cao thủ nào biết thì làm giúp mình với nhé. logo tương tự như dưới đây, hoặc phá cách thế nào củng được, miển sao là về việc bảo vệ môi trường thôi.
    slogan: Môi Trường Hôm Nay - Cuộc Sống Ngày Mai
    tham khảo: ý tưởng là trồng cây xanh, mình muốn lồng cây vào trong hình. hoặc thế nào mà có cây củng được. thêm vào câu slogan nữa ạ:
    cám ơn mọi người đã giúp và quan tâm.

...
  2. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

Thi cử.....-> không giúp! Quay đít đi ra.
    Luda Tín thích bài viết này
  3. Nguyễn Hoàng Minh Long

Nguyễn Hoàng Minh Long Thành viên cấp 3

Kiểu này chắc là có cuộc thi thiết kế logo đẹp nhất để chọn ra làm biểu tượng, logo cho sự kiện đây ! Năm ngoái trường mình cũng tổ chức, lớp cũng đc giải nhất trường ( đc mấy trăm k k rõ ) còn ra ngoài thì k biết đc giải gì k :)) năm nay k biết có tổ chức k
  4. Phạm Hiếu

Phạm Hiếu Thành viên cấp 3

chỉ là trong khoa thôi, :D
  5. Phạm Hiếu

ai giúp mình với
  6. Phạm Hiếu

up, cao thủ đi đâu hết nhỉ
  7. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Up :)) Cao thủ đầy ra đấy nhưng ko ai làm free đâu :))
  8. Phạm Hiếu

nếu được giải sẻ ủng hộ cái car 100k. Vì là giải khoa nên củng ko được bao nhiêu
  9. ohyeah

ohyeah Banned

Đêch ! đi thi mà nhờ người làm hộ bài ! Bro không thấy xấu hổ sao ? Nói một câu nặng lời : "Cái thói dối trá từ trong trứng dối ra, sau này đi làm thì tệ đến mức nào ????"
    Luda TínPhạm Hiếu thích bài viết này.
  10. Phạm Hiếu

ohyeah cám ơn thím góp ý chân thành, ý tưởng thì mình nghỉ ra, chẳng qua tay nghề còn non, chưa thể nào làm được thôi,
  11. congtymoitruong

congtymoitruong Thành viên cấp 1

add yahoo mình làm cho nhé: in.nhuthuy

Ủng hộ diễn đàn