Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả ] Nhờ các tiền bối có thể giúp em thiết kế cái logo với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi Feuer, 4/8/14.

Lượt xem: 2,296

1. Feuer Thành viên cấp 1

Sự tình là em có tham gia tìm hiểu chút ít về làm game (đương nhiên em có đam mê với công việc này). Em đang làm một cái game RPG nho nhỏ coi như vừa làm vừa học hỏi và rút kinh nghiệm. Tuy nhiên em cũng muốn có một cái logo để nó hiện ở phần đâu game này và các game về sau em muốn làm. [Em cũng có thể dùng cái này để làm logo trong việc Design nữa] Thực sự thì em không có gì để hậu tạ ngoài việc cảm ơn nên em cũng không đòi hỏi gì bắt các tiền bối thế này thế kia đâu [có bắt cũng không đc :v] Nếu các tiền bối rảnh tay thì mong có thể giúp em, còn nếu các tiền bối cảm thấy không thích hay sao đó thì thật sự không sao vì em không có hậu tạ hay gì đó [em không có ý bảo các tiền bối ham hậu tạ này nọ đâu nhé] . Tiền bối làm giúp logo có chữ BTR và nếu cảm thấy vừa mắt thì giúp em ghi xuống dưới chữ Belf of The Red nhé :3 Cuối cùng là em thật sự chân thành cảm . Em mới vào diễn đàn, nếu sai phạm gì đó hay đăng nhầm box thì em xin lỗi, nếu chẳng may bị close topic thì em sẽ nhận lỗi.

...
  2. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:| sao bạn ko gom vô luôn 1 bài viết tùm lum cẩn thận bị ban á
  3. Feuer

Feuer Thành viên cấp 1

Xin lỗi ạ...' ^ '
  4. Feuer

Feuer Thành viên cấp 1

Lần sau post bài em sẽ cẩn thận ' ^ '
  5. Feuer

Feuer Thành viên cấp 1