Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Nhờ ghép thêm váy

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi tuzke, 29/5/15.

Lượt xem: 41,342

1. tuzke Mới đăng kí

-*~~~~~~~~~~Em cảm ơn các bác@@~~~~~~~~~*-

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 3/6/15
    mr.kotjk thích bài viết này
  2. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

khuôn mặt đó mặc váy cũng ok rồi, ghép thì cũng được đấy nhưng có vấn đề là khuôn mặt là của bạn của bạn, nhưng thân hình chắc ăn của shock rồi nhìn cũng hem nhận ra đc, nói chung là ghép mặt đấy cách tốt nhất là kém váy thử thực tế đi :>:>:>:>
    d.doraemon thích bài viết này
  3. Cường Cdkey

Cường Cdkey Thành viên cấp 1

bác kiếm tấm nào mặc quần đùi ý :D
  4. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

hố hố, sao nhìn quen thế nhỉ, cô gái đó ở đâu vậy, nhìn quen kinh khủng luôn
  5. d.doraemon

d.doraemon Thành viên cấp 1

#2: quất cho bạn ý bộ đầm xem thế nào
  6. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Nếu bạn chụp một ảnh với áo cắt tay, quần sort thì có thể xử lý giúp bạn rất đơn giản, chứ hình thế này thì chỉ có ghép mặt của bạn được thôi.
  7. mrquang789456

8. Cyan

Cyan Thành viên cấp 2

tốt nhất là up hình bạn ấy không mặc gì để anh em dễ ghép
    Biin, Mr ED, huynhquocpho9 người khác thích bài viết này.
  9. Em Ở Nơi Mô

Em Ở Nơi Mô Thành viên cấp 2

Với cái áo đó mình nghĩ hợp với váy đen này :)
    Chỉnh sửa lần cuối: 29/5/15
    Mr ED, nguyenvantai, hoangemini6 người khác thích bài viết này.
  10. mrquang789456

Chào bác cyan, sắp thành thói quen mỗi ngày chào hỏi với bác rùi, :)):)):)):)):)):)):)):))
  11. Cyan

Cyan Thành viên cấp 2

mrquang789456 ù ôi, chào nhà từ thiện, hôm nay công việc tích đức thế nào ạ :D
  12. mrquang789456

thưa bác là em thì hay chém gió thôi, chứ có mấy khi làm hộ ai đâu ạ, thi thoảng vày vò vài bức ảnh với trình độ gà của mình thui, cơ mà nhiều lúc cho không còn không ai thèm cơ
  13. Cyan

Cyan Thành viên cấp 2

mrquang789456 haiz, lúc trước trên fb thấy anh em designer cũng chế ảnh tùm lum, mình thấy cũng vui nên mới nhào vô đây hóng hớt, xong giờ thấy topic nào nhờ vả là mình lại thở dài nhìn đi chỗ khác, đúng là chịu không nổi, thật không thể tin được kết quả lại thành ra thế này :))
  14. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

tuzke Cậu kém tắm thế . anh dụ cô ấy chưa đầy 1 nốt nhạc cô ấy đã mặc zùi nè ...
    p/s : cô ấy bảo váy ngắn hơn nữa cô ấy cũng sẽ mặc đó :D
    minhphuc429, nguyenvantai, Leanh0029 người khác thích bài viết này.
  15. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:"> k cần test đâu, mẫu gái vầy mặc các loại váy không chê vào đâu đc :>

Nhắc khéo thằng thớt: thích nàng rồi thì cưa cha nó đi, để thằng khác nó mò vào thì hối k kịp, cưa đc rồi bắt nó mặc váy là nó k dám từ chối đâu \m/

p/s: ;)) ngày trc đặt mua cho gấu bộ đầm ngót 2tr7, thớt cẩn thận đào ra lại hại thân đấy nhé
    baby.shjro thích bài viết này
  16. mrquang789456

là con gái đứa nào mặc váy chẳng đẹp, vấn đề là loại mòng dày thế nào, dài ngắn ra sao thôi
  17. boidaica1989

boidaica1989 Thành viên cấp 2

dáng cao ráo, mặt mày cũng được, em ấy chả chịu mang váy chắc có vấn đề ở vùng nhạy cảm :D
  18. mrquang789456

Đấy dưới con mắt của 1 chuyên gia về "gái" hay cách khác là phụ nữ thì #17 anh ấy vừa đưa ra nhận định của mình một cách rất ngắn gọn xúc tích, tôi nghĩ bạn thớt lên check hàng đi
  19. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

20. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

anh hùng BP công nhận ngày càng nguy hiểm ...lập riêng 1 topic CHÉM GIÓ cho các thím có khi lại đông khứa ..=))
    Prime Papy thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn