Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Nhờ scan màu hộ cuốn sách Photoshop CS2 Visual Encyclopedia rồi share cho ae Vietdesigner

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi b0ybuidoi112, 11/10/14.

Lượt xem: 1,858

1. b0ybuidoi112 Thành viên cấp 2

Hi các bác!
    Chả là em mượn được của trường cuốn Photoshop CS2 Visual Encyclopedia cực hay dành cho newbie.
    Em muốn scan lại thành pdf rồi up cho anh em Vietdesigner.
    Nhưng thấy giá scan ngoài là chừng 200k.
    Nên em mạo muội lên đây coi có bác nào có máy scan dùm cho em hoặc lấy giá chừng 50k tại em là SV nên chưa có nhiều tiền :D
    Cuốn này ebay bán 62.64 Euro.
    Em ở Thủ Đức nhưng có xe nên có thể chạy qua các quận cũng được.
    Cám ơn mọi người đã đọc.

...
    Boo Mina, ZinP, Phạm Hữu Dư1 người khác thích bài viết này.
  2. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Nếu bạn có 1 chiếc smarphone với camera khoảng 8 chấm thì chụp là ok rồi,nếu có máy ảnh thì quá tốt,sau đó vào pts chỉnh lại là đc mà,đâu kém scand mấy đâu.còn có bác nào scand hộ thì tốt quá
    Chờ share :D
  3. b0ybuidoi112

b0ybuidoi112 Thành viên cấp 2

450 trang bác ak
    em có chụp rồi nhưng mà ko dc như ý lắm mà tốn công nữa
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Hoan nghênh tinh thần chia sẻ này, cơ mà ko giúp đc :(
  5. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

mình ở kcn lê minh xuân xa quá phải ở gần mình vào công ty scan dùm bạn
  6. b0ybuidoi112

b0ybuidoi112 Thành viên cấp 2

@rungtram
    Thanks bác!
    Cơ mà bác ở xa quá mà đường bên đó thì em mù tịt @@!
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn