Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Nhờ Vả)Nhờ tư vấn làm Ảnh Cưới

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi phamdiep17, 5/12/16.

Lượt xem: 2,467

1. phamdiep17 Mới đăng kí

Chào các bác chả là tháng 11 vừa rồi e có đi chụp ảnh cưới ! hôm nay studio họ trả ảnh đã chỉnh sửa để duyệt lần cuối ! mà e thì đang trong quá trình hồi hộp lo lắng nên xem ảnh không đc khách quan cho lắm ! vì thế e đăng bài lên đây nhờ các bác coi hộ e xem có vấn đề ABC gì cần chỉnh sửa cho đẹp để e báo lại studio ! mong các bác giúp đỡ !e cảm ơn ! vì là lần đầu tiên cũng là duy nhất nên e muốn có 1 bộ ảnh ý nghĩa các bác ạ !
    e có gửi cả file đính kèm ảnh gốc ạ !
    File ảnh gốc : drive.google.com/file/d/0B9C8F33r3PafRDVuN3lPbEpFSHc/view?usp=sharing

...
    tranvan.muonthanhiep01 thích bài viết này.
  2. phamdiep17

phamdiep17 Mới đăng kí

3. blackcattth

blackcattth Thành viên cấp 1

đẹp rồi, ...hãy cứ tin tưởng studio .. ..sau này kỷ niệm 5-10 năm cưới ..làm thêm bộ ảnh theo trào lưu. phong cách thời điểm đó nữa rồi so sánh ...vậy mới vui, có thêm kỷ niệm,..
  4. phamdiep17

phamdiep17 Mới đăng kí

Ok thanks bác ! Tối nay e send mail lại cho studio sang tuần là có ảnh rồi bác ạ !
  5. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

tờ 4 bạn nên để ảnh đứng nền trắng, so 9 đển nền trắng , so 10 bạn nền nhẹ lại. ok hết rùi bạn
    phamdiep17 thích bài viết này
  6. drax

drax Thành viên cấp 4

mấy cái ảnh lẻ, bọng mắt cô dâu không sửa gì cả à, thâm quầng. sợ là cả album cũng xử lý mặt mũi ẩu luôn, b soi lại đi. màu sắc và thiết kế của ab thì ổn r.
  7. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

mình thấy trong album xử lý rùi cò mấy tấm lẻ chắc gửi qua cho duyệt thôi. chứ ai mà để vậy drax
  8. blackcattth

blackcattth Thành viên cấp 1

ảnh lẻ là file thô mà ..:P
    tranvan.muonphamdiep17 thích bài viết này.
  9. phamdiep17

phamdiep17 Mới đăng kí

Thanks các bác nhé! E thấy ảnh thì cũng ok rồi! Nhưng về màu thì các bác thấy sao ạ! Có nên thêm tý cho nó ảo diệu chút k ah! E thấy có nhiều action cũng đẹp!
    Những ảnh lẻ đó là phôi gốc chưa chỉnh sửa ạ!
    Thanks bác thanhiep01 e sẽ nói studio chỉnh lại như thế ạ!
  10. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Quan trọng Bạn làm bộ này bao nhiêu tiền ...Bộ này bình dân thì thì mình thấy thế là tạm ổn rồi ...Mà mình nghĩ Studio này họ chiều khách rồi đó , Bạn cũng nên tin tưởng duyệt qua thôi :-bd
  11. phamdiep17

phamdiep17 Mới đăng kí

E chụp gói hơn 4tr bác ạ! Vậy theo bác có nên thay đổi gì không ah !
  12. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

phamdiep17 Nếu bới lông tìm vết thì có rất nhiều lỗi . nhưng với số tiền bạn bỏ ra thì theo mình là ok rồi ..
    Nếu Studio còn có thể chiều bạn thì bạn nên bảo người ta blend và retouch kỹ hơn chút xíu ...
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/12/16
  13. 1993tantai

1993tantai Thành viên cấp 2

chụp gói này mà có 4tr á, bạn chụp ở đâu mà rẻ zậy
  14. drax

drax Thành viên cấp 4

nhatha thôi đừng bới, soi rồi bảo lỗi cho thớt là studio làm lại ab đấy b.
  15. toanvodka

toanvodka Thành viên cấp 1

4tr là quá ok rồi đó e
  16. phamdiep17

phamdiep17 Mới đăng kí

Thanks tất cả các bác nhé! E cũng thế thế là ok rồi! Hihi e chụp studio hà thành ở đường hồ tùng mậu hà nội ah
  17. 1993tantai

1993tantai Thành viên cấp 2

4tr thế oke rồi tiền thằng photographer chắc nó cũng trả mất 1tr5 rồi :v
  18. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Thế này mình thấy ok rồi bạn, có mỗi 1 điều là, cô dâu cười nó không được tự nhiên cho lắm :( cảm giác... Mình cảm nhận thế, không biết bạn khác nghĩ giống mình không.

Chúc 2 bạn hạnh phúc nhé :D
  19. phamdiep17

phamdiep17 Mới đăng kí

e cảm ơn bác nhé !
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn