Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Tạo giúp em hình ảnh hoặc một bức Typo để làm slogan cho quán bánh tráng.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi hungsiro, 12/11/13.

Lượt xem: 2,110

1. hungsiro Thành viên cấp 2

Nhà em chuẩn bị mở 1 tiện bán bánh tráng nhỏ cho sinh viên trên đường Man Thiện Quận 9. Má em lấy câu slogan là " Nhìn là mê, ăn là tê".
    Mong mọi người tạo giùm em một cái biển hiệu (phong cách gì cũng được nhưng hay nhất vẫn là một bức Typo kiểu vintage ah ).
    Em xin cảm ơn trước và ah :D. Mọi người giúp em nha .

...
  2. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

Ăn bánh tráng, không lo 'tới tháng" :))
    các bạn gái sướng nhoé!
  3. hungsiro

hungsiro Thành viên cấp 2

Các bác đừng troll em nhóa. tội nghiệp iem :-s
  4. huy1993

huy1993 Thành viên cấp 1

nói size ảnh bao nhiêu thích màu gì mình làm giúp cho. xuất ra định dạng ảnh gì thì càng tốt
    hungsiro thích bài viết này
  5. huy1993

huy1993 Thành viên cấp 1

ủa thớt là thành viên cấp 2 còn đi nhờ giúp là sao. khó hiểu quá!!!
  6. hungsiro

hungsiro Thành viên cấp 2

huy1993 mình chuyên về bên web nhóa bạn. design mấy thể loại nghệ thuật mình không có nghiên cứu :). bạn giúp mình đi. size tùy bạn :D
  7. huy1993

huy1993 Thành viên cấp 1

8. huy1993

huy1993 Thành viên cấp 1

ko biết có đúng ý bạn không!!

Ủng hộ diễn đàn