Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ Vả] Thêm đôi cánh với thay hình nền cho ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi bimshake, 17/6/14.

Lượt xem: 2,548

1. bimshake Mới đăng kí

Mình là mem mới tham gia 4rum.Thực ra là biết 4rum lâu rồi.nhưng chưa đăng kí nick.vì cũng chưa có laptop để học hỏi anh em..Biết 4rum từ cái vụ...Cũng thêm cánh vào ảnh của 1 chủ thớt trẻ tuổi gì gì đó.và member Vietdesigner đã chế hết cái cánh quạt rồi đến cả cái BVS làm cánh đó.. :P thế là kết cái Vietdesigner từ đó luôn.
    Giờ cũng muốn tự làm nhưng chưa có lap cũng như chưa biết làm.đành lên đây nhờ anh em chế thêm cánh giùm bức ảnh cho nó trông thật hoành tráng ạ.Nó đây :
    Kiểu Ngồi :
    Kiểu Đứng 1 : taioperamini9.info/data/06-2014/1403006051.jpg
    Kiểu đứng 2: taioperamini10.info/data/06-2014/1403006423.jpg

Nếu ai rảnh.cho phép e nhờ vẽ 1 bức chibi được ko ạ.e cảm ơn nhiều.
    Sắp tới qua học năm 2.chắc sẽ có lap.Lên VDS học hỏi anh em.mong được anh em giúp đỡ nhiệt tình ạ :D rất thích nghịch mấy thứ đồ họa Pts kiểu này ^^!

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/6/14
  2. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Viết [Nhờ Vả] to tướng mà lại đăng vào mục xin xỏ- thảo luận
    bimshake thích bài viết này
  3. bimshake

bimshake Mới đăng kí

Mình mới lập nick.Mình chưa đủ bài viết đăng box đó hay sao ý...tại cũng thấy box này cũng có 1 topic nhờ vả..không biết mình bị sao không :(
  4. bimshake

bimshake Mới đăng kí

up.ai giúp với
  5. haiautrang779

haiautrang779 Thành viên cấp 2

đùa à nam nhi thêm đôi cánh làm gì là nữ sẽ làm
    TPainebimshake thích bài viết này.
  6. NGUYEN VIET THANH

NGUYEN VIET THANH Thành viên cấp 2

Bạn đưa cái ảnh khác xem nào các cao thủ sẽ cho bạn cả một đống cánh chứ cái ảnh này như ngồi .......:))lắp cánh vào sẽ ko đẹp:D
  7. Duy Béo

Duy Béo Thành viên cấp 2

trên title là nhờ thêm cánh , đổi hình nền :)) nội dung là nhờ vẽ chi bi =)))
    bimshake thích bài viết này
  8. bimshake

bimshake Mới đăng kí

Hihi.cứ chế sao cho hài hài.e up fb nghịch cũng được.^^! Còn chibi là e nhờ thêm thui :D chắc cũng ko ai vẽ cho.mà vds có ai vẽ chibi thuê giá rẻ ko nhỉ :P :P
  9. bimshake

bimshake Mới đăng kí

đã update thêm 2 kiểu đứng.nhưng chất lượng kém quá.toàn chụp bằng điện thoại.mong được anh em giúp đỡ ^^
  10. bimshake

bimshake Mới đăng kí

up. Pro vào giúp mình với
  11. lenm

lenm Thành viên cấp 4

chibi thì 100k =)) rẻ lắm rồi đó nhé =)) mà up ít thôi k lại bị BAN trước cả tội sai box =))

Ủng hộ diễn đàn