Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả: thiết kế chữ áo lớp

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Mok Neko, 26/3/15.

Lượt xem: 2,035

1. Mok Neko Mới đăng kí

Chuyện là lớp em đang định làm lại áo lớp vì 1 lần làm áo lớp nhưng màu bị sai và hình thì không được như mong muốn. Em thì k có tài để làm hoàn chỉnh cái áo lớp được, em đã nhờ đc người vẽ hình trên áo rồi, còn mỗi tên lớp và cái slogan đằng sau thì em thấy nếu chỉ dùng những font chữ đơn giản thì không ổn lắm. Vì vậy, em muốn nhờ các anh các chị nào giỏi thiết kế hộ em chữ trên áo .Mặt trước là chữ CHEMISTRY vì lớp em là lớp chuyên hóa, mặt sau là dòng chữ Born to shine và trên dòng đó là hình con mèo cầm ống thì nghiệm trong cái vòng nguyệt quế như trong hình, ở dưới là cái ruy băng có chữ HK55 nhưng do mới mất sạch hình nên em làm mất cái hình có ruy băng luôn :( Ai hảo tâm có thể giúp đỡ em được không ạ? Thay mặt cả lớp em xin chân thành cảm ơn. Ở dưới là cái hình chèn vào áo, màu áo và ý tưởng của em, khả năng em có hạn mong mọi người giúp đỡ

...
  2. tungle20

tungle20 Thành viên cấp 2

Bạn cho email hay đt để liên lạc nhé, mình đang rảnh đây
    Mok Neko thích bài viết này
  3. Mok Neko

Mok Neko Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn