Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] thiết kế giúp

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Mr. Ròm, 22/9/14.

Lượt xem: 2,009

1. Mr. Ròm Banned

hiện tại e có đồ án (chuyên ngành TKDH) thiết kế photobook.
    bao gồm:
    _Thiết kế LOGO.
    _ Thiết kế 2 Poster
    _ Môt bộ lich treo 5 tờ.
    _ Một bộ ấn phẩm văn phòng.( Cad, Bao thư, giấy viết thư, Foder, Đĩa CD & vỏ, áo quần, Ô dù, Oto.
    _ Tạp chí hay Catalogue.
    _ Bao bì.
    Hiện e đang bí ý tưởng làm logo. sản phẩm của e mang tên "photobook sắc màu" mong quý anh chị giúp dùm. ( xin cho e file corel) nếu ok hết e bồi dưỡng cafe cho anh em.
    Mong giúp. chân thành cảm ơn.
    Liên lạc: 0949610776 ( hoặc nt e gọi lại)
    email: dk.kid1412@gmail.com

...
  2. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

ko còn gì để nói -_-
  3. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

Bác học thì tự làm tới đâu rồi đưa lên đây anh em góp ý để hoàn thiện(góp ý chân thành) chứ với khối lượng công việc vậy thì ai giúp bác được,mà có khi sau này ra trường bác lại hận thằng làm dùm ấy chứ.
  4. Viet.Anti.Virus

Viet.Anti.Virus Thành viên cấp 2

mọi người muốn giúp e ấy thì cho e ấy mấy cái link có hình hay hay để mà tham khảo

đừng làm giúp -_-
  5. ntptv1986

ntptv1986 Thành viên cấp 2

800k hoàn tất cho bạn hết nhé!
    Cái này nếu bạc thuê người khác làm cũng 1500k - 2000k đó
  6. lenm

lenm Thành viên cấp 4

ntptv1986 có cần tiền thật thì cũng đừng thế chứ bác, gì chứ thể loại bài tập không chịu làm đem đi nhờ thế này là không nên ủng hộ rồi. Làm ra nó có xấu, có tệ hại như thế nào thì cũng là của mình làm, xấu để mai này sẽ đẹp, chứ đi nhờ rồi sau này đi làm thì ai nhận lương cho, nhờ người nhận luôn nhé :))
    Cái Bô Trôllmindnie thích bài viết này.
  7. mindnie

mindnie Thành viên cấp 2

Kiểu nhắn nhờ bố đời, đọc thấy khó chịu vồn
    Còn bạn trên lấy 800k? bạn đúng là đang làm rẻ mạt ngành nghề này đi đấy. Tuy là bạn làm, lấy sao là tùy bạn nhưng chắc tiền nào của nấy :-s
  8. lenm

lenm Thành viên cấp 4

tặng bạn 1 cái ý tưởng. Mình chỉ cho bạn hình, bạn tự lên lưới, tự remake lại cho nó. Coi như là đã giúp đỡ hết sức. Còn đến thế này mà vẫn không chịu làm thì thôi cũng không còn gì để nói
    mindnie, Mr. Ròm, minolta9xi2 người khác thích bài viết này.
  9. lenfipdesign

lenfipdesign Thành viên cấp 1

cái này ko ai giúp dc rồi....cố gắn đi bạn...tham khảo trên mạng rồi tìm ý tưởng, ...
  10. OKguy

OKguy Thành viên cấp 2

Đọc xong phải đi lau cmn cái màn hình ! Vãi cả nhờ ! Từng ấy mà goi là làm thì có dưới 10 triệu không ta??? vậy mà OK tất thì mới đuợc "bồi dưỡng" tiền cafe. ĐM đắt lắm là 30k.
    Chém cha cái kiếp design.
    hochoidesign0411viet1410 thích bài viết này.
  11. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

Nhưng bác giúp rồi sau này bác ấy ra trường xin kh được việc bác ấy còn chửi" ĐM ngày ấy ........kh giúp mình thì ngày hôm nay mình đâu có ra nông nỗi này'''x_x:))
  12. Mr. Ròm

Mr. Ròm Banned

bí quá thì làm liều. mấy anh chị ai giúp được thì giúp k được cho e xin ý tưởng.
    e cám ơn bình luận của anh chị
  13. ntptv1986

ntptv1986 Thành viên cấp 2

Mr. Ròmhochoidesign0411 thích bài viết này.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn