Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Thiết kế Logo cá nhân card 20K

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Hi im Bisu, 8/8/14.

Lượt xem: 3,066

1. Hi im Bisu Thành viên cấp 2

Chào mọi người mình là Bisu.
    Hiện mình muốn nhờ người có kỹ năng vẽ lại giúp mình cái logo cho cá nhân.
    Mình nói vẽ lại vì cái logo này mình vẽ qua bằng tay rồi, nhưng vì không biết vẽ máy nên mình nhờ mọi người vẽ lại bằng máy.
    Chủ đề của Logo mình xoay quanh Gaming và Esports.
    Logo này mình vẽ qua loa nhưng đại khái ý tưởng nó là như thế:
    - chữ B và chữ S ở trong ( Bisu)
    p/s: thật ra nó không mang ý nghĩa gì cả, chỉ là một biểu tượng đại diện cho mình thôi.
    Mình muốn nhờ các bạn vẽ lại cho mình như sau:
    + Hình ảnh được vẽ bằng máy chất lượng cao.
    + Các bạn có thể tùy biến nếu cảm thấy đẹp hơn, nhưng đừng thay đổi quá nhiều. ( như kiểu hoa văn trong chữ B )
    Hình ảnh hãy gửi về mail lechiensaigon@gmail.com, dù thích hay không thích mình cũng sẽ replay các bạn tử tế vì đã cất công vẽ giúp mình.
    Mình biết 20k là chả bỏ bèn gì vì vậy các bạn hãy kiểm tra thời gian trước khi vẽ hộ mình nhé, đừng để ảnh hưởng đến việc khác.
    Cảm ơn mọi người.
    Nhớ gửi về mail: lechiensaigon@gmail.com
    p/s: Mọi ý kiến thắc mắc gì cứ comment bên dưới mình sẽ cố gắng rep sớm nhất có thể. Chỉ hình mình chọn mới có card 20K nhé.

...
  2. Hi im Bisu

Hi im Bisu Thành viên cấp 2

Chỉ hình mình chọn mình mới gửi card 20k nhé :D
  3. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Cách nói của bạn khiến cho người khác tưởngrằng 20 là một số rất lớn
    dangvanduc90 thích bài viết này
  4. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

Hi im Bisu: của bạn nè lấy mà dùng khỏi cần car.lần sau bác nhờ được thì cape anh em kh thì thôi cũng chả ai nói gì vì ai rảnh mới giúp chứ trả ai bỏ cv mà giup bạn.mong ban lần sau đừng liệt kê nhiều vậy,lời góp ý chân thành.
  5. Trương Tâm

Trương Tâm Thành viên cấp 1

6. bro

bro Thành viên cấp 1

Nhờ vả kiểu bạn không ai giúp đâu, 2 bác trên kia giúp là mình nể lắm luôn.
    Trương Tâm thích bài viết này
  7. Trương Tâm

Trương Tâm Thành viên cấp 1

:D đúng đúng ... nhờ vả trên này không nên nói tiền bạc cái nào giúp được sẽ giúp.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn