Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả thiết kế logo cho của hàng túi xách

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi CanhNguyen, 22/10/14.

Lượt xem: 1,881

1. CanhNguyen Mới đăng kí

Xin nhờ các bác thiết kế giúp em cái logo với tên là Busaba (dòng dưới là Pha-Kao-MaH-Exitsts)
    E muốn làm 2 size: 1 nhỏ để dưới mỗi hình ảnh và 1 lớn
    Em xin cảm ơn và hậu tạ

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 31/10/14
  2. siukoi

siukoi Thành viên cấp 2

Sao mấy người muốn kinh doanh kiếm tiền mà cả muốn đi nhờ vả người khác là sao nhỉ
  3. hosaki mei

hosaki mei Mới đăng kí

mình thử nhé
  4. CanhNguyen

CanhNguyen Mới đăng kí

siukoi : Xin lỗi nếu làm phiền bạn. Đây là diễn đàn giao lưu, nhờ vả. Mình cũng hiểu ý bạn nói nhưng nên học cách cho đi đã bạn ah
    hosaki mei Cảm ơn bạn ;)
  5. thunderlion95

thunderlion95 Thành viên cấp 3

"Đây là diễn đàn giao lưu, nhờ vả."

Thật thế ạ! Thế muốn có gì phát là mang lên đây rồi rinh về xài ạ! Vậy nếu mọi người ở đây học cách cho đi thì anh đã cho đi những gì để xứng đáng nhận của người khác ạ?
    kevinhuynh12, TakakiNTPham thích bài viết này.
  6. coids

coids Thành viên cấp 2

"Học cách cho đi đã" - Uh thì cho mới được nhận, thế bạn đã cho đi cái gì chưa mà đòi nhận. Dạng bạn là cái loại chỉ biết đút vào mồm mình chứ bày đặt văn vẻ cho nhận cái quái gì ở đây.
    Nên nhớ diễn đàn này là chỗ để mọi người yêu thiết kế giao lưu và học hỏi kinh nghiệm nhau. Không có đất cho mấy thằng chỉ biết lợi dụng người khác lại còn ra vẻ ta đây nhé anh bạn trẻ.
    wincro007noiman thích bài viết này.
  7. siukoi

siukoi Thành viên cấp 2

vãi cả giao lưu và nhờ vả
    Bạn học cách ăn nói này ở đâu vậy
  8. siukoi

siukoi Thành viên cấp 2

À giờ mới thêm chữ hậu tạ rồi à . gạch đá đủ xây nhà chưa
  9. kevinhuynh12

kevinhuynh12 Banned

Nhờ vã mà nói chuyện như kiểu ng ta học ra là để cho bạn nhờ vả vậy ? Bạn nên học cách tôn trọng người khác đã.
  10. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

Nếu diễn đàn này lập ra chỉ để giao lưu và nhờ vả thì ban quản trị nghe cũng buồn lắm nhỉ?????
  11. kinhkinhhp

kinhkinhhp Thành viên cấp 1

Cực ghét cái thể loại chỉ biết lợi dụng người khác thế này ....:-w
  12. TrungVB

TrungVB Thành viên cấp 1

thôi chỗ thân tình nhờ vả thì mình lấy rẻ cho inbox nhé :v
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn