Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Thiết kế Poster Party

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Tânnie, 9/7/13.

Lượt xem: 2,761

1. Tânnie Thành viên cấp 1

Tình hình là sắp sinh nhật em gái của em rồi. Em muốn nó có các poster treo tường mừng sinh nhật nhưng lại không biết cách làm, mà có biết thì cũng xấu tệ hại. Nên em lên VDS nhờ các designer làm giúp em. Ai rảnh giúp em với, đẹp xấu gì em cũng nhận miễn có là được thôi ạ.
    Yêu cầu :

Chiều dọc giấy A3
    Phong cách nó sôi động 1 tí, giống như party hay disco gì đó.
    Trên đó ghi giúp em :
    11 A.M 21/7/2013​
    HAPPY 12TH BIRTHDAY​
    to Thanh Trúc​
    còn lại trang trí tuỳ các designer. Làm giúp em nhé. 21 này sinh nhật nó rồi. Giu1p em nhanh nhé​

...
  2. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

3. Ngọc Duy

Ngọc Duy Thành viên cấp 1

không giúp đc thì thôi sao phai vậy bạn
  4. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Ngọc Duy mình thấy có gì đâu ?
    Chỉ là bảo bạn ý mua thôi mờ :-"
  5. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

một là bạn tự làm, dù xấu nhưng cũng có ý nghĩa, 2 là bạn nên mua nếu muốn có một sản phẩm chuyên nghiệp.

mà câu trên thì có vẻ như bạn ko muốn tặng em bạn một sản phẩm xấu, câu dưới bạn lại nói là xấu đẹp gì cũng đc.... là sao?

Ủng hộ diễn đàn