Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vã tìm đoạn video trong đoạn phim TOM AND JERRY

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi gnam389, 28/5/16.

Lượt xem: 1,859

1. gnam389 Mới đăng kí

Như tiêu để, e đang cần 1 đoạn phim có trong TOM AND JERRY,
    do ko nhớ rõ trong đoạn phim nào nhưng nhớ đoạn đó có nội dung chung chung như sau:
    ====> Miệng mèo TOM quá bất ngờ nên há to, rộng và hàm dưới sà xuống tới đất. <======
    ai nhớ đoạn video đó trong cảnh nào cho e xin link với. e tìm trên Youtube từ hồi 11h đến bây h là 18h40 nhưng tìm chưa ra nên lên đây nhờ vã.
    mong các anh chị nào nhớ or có link thì cho e xin với. e xin cảm ơn

...
  2. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

Trí nhớ của ai siêu phàm vào giúp bạn này đi, hàm của mình cũng rớt xuống sàn rồi!
    gnam389 thích bài viết này
  3. gnam389

gnam389 Mới đăng kí

e đang cần đoạn videos đó quá, ace nào nhớ đc giúp e tẹo
  4. nyk

nyk Thành viên cấp 1

Thôi bạn chịu khó xem nguyên bộ chứ riêng bộ classic đã 15x tập rồi ai mà nhớ nổi. Cái chi tiết của bạn thì mình cũng nhớ hình như có ảnh gif, tìm ảnh gif thử. :)
  5. gnam389

gnam389 Mới đăng kí

bác nyk có ko cho e xin ảnh đó với, :(( e xem từng bộ chiều h gần cả ngàn tập rồi
  6. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

Xem hết đi, mỗi tập có 10 phút mà, :)):)):)):)):)):)):))
  7. gnam389

gnam389 Mới đăng kí

4share.vn/d/4477737376777676
    mỗi phần 20 tập, tất cả 8 phần =)) e đang dow, ko biết có hay ko mới chết e nè.
    cần có 1 cảnh đó thôi mà dow hơn chục Gb để tìm :))
  8. nyk

nyk Thành viên cấp 1

2'14 nhé
  9. nyk

nyk Thành viên cấp 1

Bạn tìm theo từ khóa chứ tìm từng clip thì biết bao lâu :)), từ khóa là: jaw dropped :)
  10. gnam389

gnam389 Mới đăng kí

đội ơn bác nhiều lắm!!! chụt chụt
  11. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

kìa chụt chụt kìa, cảm nhận đi chứ

Ủng hộ diễn đàn