Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả trả công

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi qthuy234, 28/8/15.

Lượt xem: 1,940

1. qthuy234 Thành viên cấp 1

Chào cả nhà,
    Mình có 2 tấm hình gia đình muốn sửa vài chi tiết và thay nền để rửa lớn. Mình trả thẻ cào 50k nha. Bạn nào nhận để lại comment.
    Mình biết 50k không đáng gì nhưng do hình gia đình nên mình không thể public được nên chỉ còn cách này. Mọi người thông cảm.
    Cám ơn đã xem qua!

...
  2. Toàn Nghĩa

Toàn Nghĩa Mới đăng kí

3. tydk2010

tydk2010 Thành viên cấp 2

4. badboy2000320

badboy2000320 Thành viên cấp 2

5. hien 1234

hien 1234 Thành viên cấp 1

6. Vũ Anh Nhân

Vũ Anh Nhân Thành viên cấp 2

có gì đâu mà bạn phải dấu ngoại trừ có ý đồ xấu thôi - bạn cứ đưa lên trên này toàn cao thủ giúp đỡ cho bạn vì diễn đàn này là free lợi nhuận mà bạn - mà mình thấy mấy bạn cũng không nên nhận khi chưa thấy rõ mục đích công khai
  7. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Mấy tấm ảnh bác ấy minh làm xong hôm qua rồi, chỉ là ảnh cưới thôi, chứ đâu có gì đâu, tại bác ấy không muốn công khai nhiều người biết :)
  8. Vũ Anh Nhân

Vũ Anh Nhân Thành viên cấp 2

Cám ơn giaphu xin lỗi qthuy 234 ...
    Gia Phú thích bài viết này
  9. hinonashi

hinonashi Mới đăng kí

Mình cũng muốn nhờ vả trả công mà ko lập đc topic

Ủng hộ diễn đàn