Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Nhờ vả ] xin link download 3dsmax 2011

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi Ngọc Nguyễn, 7/9/12.

Lượt xem: 5,813

1. Ngọc Nguyễn Mới đăng kí

ai có linkdownload 3dsmax 2011 xài đc. thì cho mình xin đc. k , mình đang rất cần , 2 ngày nay ngồi vật lộn vs nó , tìm kiếm trên mạng thì toàn link die , 1 link copy ra các web khác nhau , down về thì lỗi nản quá :((

...
  2. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

3. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Mới đăng kí

cais link max ở đây giống hệt mấy link mình tìm trên mạng bạn ơi, mình down về 2 lần bị lỗi cả 2 lần luôn :((
  4. thanhluan

vậy thì do bạn thôi, ngay sáng nay mình vừa down và cài thành công xong :)
  5. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Mới đăng kí

mình down về rồi xóa cái số 001 , 002 , ... để .zip rồi mình giải nén = winrar thì nó cứ báo lỗi , vs cả cái đấy cờ rắc die rồi :((
  6. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

7. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Mới đăng kí

mình k dùng max 13 ban ơi , mình dùng max 11 :((
  8. thanhluan

lỗi là phải rồi, đấy là đuôi định dạng chia file, bạn phải dùng phần mềm hjsplit để join chứ ko phải đổi đuôi để giải nén như thế :))
    Ngọc Nguyễn thích bài viết này
  9. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Mới đăng kí

ặc , vậy là phải nối file lại rùi giải nén hả , thanks bạn nhé , thảo nảo , hic , vật lộn từ hôm qua tới giờ ~X(

Ủng hộ diễn đàn