Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Xin nguyên liệu thiết kế năm mới 2015

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi unknow, 11/8/14.

Lượt xem: 5,419

1. unknow Mới đăng kí

Như title, có bác nào có nguyên liệu để thiết kế cho năm mới 2015, năm con dê, share cho e với ạ.

Cám ơn các bác nhiều

...
  2. lenm

lenm Thành viên cấp 4

mới tháng 8 mà thím, làm gì mà xin sớm dữ vậy :O
  3. vitconlikeonline

vitconlikeonline Thành viên cấp 2

lenm ng ta làm lịch xong hết rồi bác, bắt đầu làm lịch từ sau tết, tới tháng 7 âm lịch là khóa sổ mẫu, chuẩn bị in ra thị trường rồi
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  4. vitconlikeonline

unknow bác thích thì call mình, còn rất nhiều mẫu, không free nha bác 0977 622 755
  5. hiroki

hiroki Thành viên cấp 3

thím vịt vẽ đẹp nhỉ :)
  6. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Đẹp thật! Nhưng mình ko khoái mấy mẫu đậm chất cổ truyền ntn!!!
  7. huuhuy543

huuhuy543 Mới đăng kí

công nhận làm lich cũng công phu nhỉ . mà mình ko biết mấy câu danh ngôn lấy ở đâu ra
  8. vitconlikeonline

Thư pháp phải đặt nhà thư pháp viết trên giấy rồi scan lại, 1 câu đối thường 50k :D
  9. unknow

unknow Mới đăng kí

:D mấy mẫu này rất đẹp, nhưng mình chỉ cần chút ít nguyên liệu đặc trưng của năm 2015 thôi, mấy mẫu cổ truyền thế này ko phù hợp với nhu cầu của mình, shutterstock nhiều hình ok, nhưng ko down đc. Có bác nào biết cách leech nó ko ạ? :-"
  10. vitconlikeonline

hinhgiare.com của anh Lương sẽ giúp đc bạn
  11. minhphan91

minhphan91 Mới đăng kí

vẽ mấy cái này là vẽ bằng gì thế mn

Ủng hộ diễn đàn