Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả xóa giúp người trong ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi kunner9z, 28/7/14.

Lượt xem: 2,299

1. kunner9z Mới đăng kí

nhờ các ace trong diễn đàn xóa giúp em đứa bạn gái bên trái và đứa bạn trai bên phải :-ss:-ss:-ss:-ss

...
  2. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

VuPhong, kunner9zphukienlinhtrang thích bài viết này.
  3. kunner9z

kunner9z Mới đăng kí

cảm ơn bạn nhé nhưng mà nhìn nó ảo quá thank bạn đã bỏ chút thời gian giúp mình
  4. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Tự nhiên chụp chung với người ta rồi lại mún bỏ người ta ra chi vậy trời, vậy thì chụp 1 mình cho rồi khỏi mắc công vô đây nhờ vả, nhảm thiệt
    xuanhung thích bài viết này
  5. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

:+1::like:

''Tự nhiên chụp chung với người ta rồi lại mún bỏ người ta ra chi vậy trời, vậy thì chụp 1 mình cho rồi khỏi mắc công vô đây nhờ vả, nhảm thiệt''
  6. KienTinhTinh

KienTinhTinh Thành viên cấp 2

Đây mình đẫ touch lại cho mượt để anh em cắt người bên phải và trái cho đẹp, anh em giúp thớt bằng ảnh này nhé, ảnh thớt đưa cùi quá e cắt không được
  7. kunner9z

kunner9z Mới đăng kí

đây là thằng em mình nhờ.. để lấy ít ảnh riêng của nó
  8. kunner9z

kunner9z Mới đăng kí

:))) troll vler...
  9. Noctune

Noctune Thành viên cấp 1

Ảnh riêng thì crop đi. Rảnh vãi

Ủng hộ diễn đàn