Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vẽ chibi giùm em tấm này nha các anh chị ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi leyibi, 16/9/12.

Lượt xem: 4,749

1. leyibi Mới đăng kí

Em tks trc ạ ^^

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Chả hiểu sao mình cứ thấy cái hình của cố gái này cứ được nhờ vẽ chibi là sao nhỉ? 1 người tạo nhiều nick để nhờ vả àh?
  3. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Chắc 1 cô mà nhìu a theo đuổi ;)).
  4. leyibi

leyibi Mới đăng kí

Dạ không. Tại em đưa qua kia nhưng ko thấy ai trả lời ><

Em có việc nên nhờ các anh chị làm giùm thôi ạ :-s
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Ko ai trả lời nghĩa là ko ai giúp! Nên nhớ chibi ko hề đơn giản và mất rất nhiều thời gian! Có thể nói là phải tốn tiền để có nó đấy! Khi nhờ vả bạn cũng nên biết mức độ nhờ vả như thế nào là phù hợp, và ngta có thể giúp bạn đc những gì! Chứ ko phải cứ spam cái ảnh này để đc nhờ vả vẽ chibi như thế :)
    moon.sunshine48chuppasweet thích bài viết này.
  6. Mepo

Mepo Thành viên cấp 3

Đài Loan à ???....sao lại post trong video nhỉ :(
  7. leyibi

leyibi Mới đăng kí

Em không biết. Tại chỉ mới tham gia forum thôi. :) Vì cũng được giới thiệu ở đây có thể giúp đỡ tận tình, nên em vào đây không nghĩ nhiều đến vậy. Xin lỗi các anh chị! Nếu không ai giúp được thì thôi vậy!
  8. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Cũng muốn giúp nhưng ngoài khả năng của mình! Vẽ chibi dễ với 1 số người và khó với rất nhiều người. Ngoài ra nó còn phụ thuộc vào cảm hứng sáng tác nữa bạn ạ! ^^
  9. Tiểu Thiên

Tiểu Thiên Thành viên cấp 3

Có lẽ bây giờ đã qua hè, nhiều bạn có thể vẽ chibi lại ko rảnh rỗi để giúp bạn nữa, bạn post bài không đúng lúc rồi, bạn thông cảm nhé :)
  10. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

hình như người nước ngoài, vẽ để làm gì nhỉ
  11. leyibi

leyibi Mới đăng kí

Dạ vâng. Không sao đâu chị ^^
  12. khihocogay1

khihocogay1 Thành viên cấp 2

Đúng đó, vẽ chibi ko phải là đơn giản, nó rất mệt, tốn thời gian, và phải có hứng mới vẽ được. Có rất nhiều người nhờ vẽ cho bản thân chính mình mà chưa được vẽ, tại sao bạn lại nhờ vẽ cho 1 cái ảnh mô tê răng rứa của Hàn Quốc....
    Mà giờ đúng là hết hè, ai ai cũng bận rộn kiếm tiền chứ ko rảnh để vẽ nhiều đâu.....
  13. Mepo

Mepo Thành viên cấp 3

Cho mình hỏi 1 câu thôi: vẽ chi vậy ?
    Cơ mà post bao nhiu toppic mà ko ai vẽ giùm hả :(...
    chưa vẽ cho ai trên này... Không có hứng , ko ưng ý lắm mà thôi... đi ngủ =.="
    Vẽ vậy có dìm hàng mẫu thì đừng la mình nha =.="
    sun3bikut3, sukhak2t, boyplay1 người khác thích bài viết này.
  14. Tim.CreamO

Tim.CreamO Mới đăng kí

Dẫu biết mai kiểm tra nhưng vẫn thử làm.
    Dẫu biết post xong có thể bạn ý cũng chưa chắc đã xem nhưng cứ làm. :D bắt đầu thử fát! :D
  15. Tim.CreamO

Tim.CreamO Mới đăng kí

hic...thui đi ngủ. 6h là đi học rùi! mình mới gia nhập diễn đàn mong mọi người hoan nghênh!
    boyplayPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  16. leyibi

leyibi Mới đăng kí

Thanks các a chị nhiều ^^!!!!!!!!!!
    Tại em có việc nên mới nhờ anh chị giúp hihì
  17. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

cậu này dị quá, vẽ từ 1h40 sáng đến 4h40 sáng.
    lần sau cứ từ từ lựa thời gian mà vẽ, kiểu ni mau die lắm, ngủ đi chứ
  18. Tiểu Thiên

Tiểu Thiên Thành viên cấp 3

:O đãu to rồi, mà up lên ko resize làm hết hồn hà , cơ mà mũi cao, anh vẽ thành mũi thấp rùi[
  19. hieuzx1010

hieuzx1010 Thành viên cấp 1

Đầu to nhìn tếu ghê. nhưng mà cute đúng chất chibi
  20. th4nhco0l

th4nhco0l Thành viên cấp 2

đey là Galn trong brown eyed girl mà =)))))))))))))))))))).Bạn này chắc fan cuồng r

Ủng hộ diễn đàn