Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vẽ hộ cái logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi Iris Dang, 25/11/14.

Lượt xem: 2,779

1. Iris Dang Thành viên cấp 1

Closed

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 26/10/15
  2. OKguy

OKguy Thành viên cấp 2

Một thằng Sếp giao cho một thằng nhân viên đi ăn cắp, thằng nhân viên không ăn cắp được thì lên đây nhờ mấy thằng design rảnh rỗi sinh nông nổi !
    Má nó !

Đã biết địa chỉ website, nếu lên web mà treo cái logo ăn cắp nhất định mình sẽ mail cho Envato.....
    SilverLance, NghiabbmSpectre thích bài viết này.
  3. lucyenhd

lucyenhd Thành viên cấp 2

Alo, mềnh k ăn đc vụ này, chỉ biết Corel mạnh thôi
  4. Nghiabbm

Nghiabbm Mới đăng kí

I like it ...OKguy
  5. Thành Lương

Thành Lương Thành viên cấp 1

casiks thích bài viết này
  6. Nightcorehct

Nightcorehct Mới đăng kí

pm mình nehs e
  7. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

@Okguy
    đừng có vưa đũa cả nắm.

Thằng Design là thằng nào.
    casiks thích bài viết này
  8. nucuoinho

nucuoinho Thành viên cấp 2

mình cực kì ghét thể loại lấy của người khác để làm cái của mình, mình bị nhiều lần rùi, thue người khác vẽ logo, họ vẽ xong rùi đưa giá, chê đắt đỏ rùi lấy logo đó đi thuê người khác vẽ lại với giá rẽ bèo mà chả thèm trả phí . một trường hợp mình bị là cái công ty " gốm sứ nhật minh" đi thuê mình thiết kế, logo, đòi đemo trước , mình demo cho rùi báo giá 1tr2, rùi tự dưng mất tăm lun, vài hôm sau lên diễn đàn ngẫu nhiên vào xem profile của một bạn trên diễn đàn thì lại thấy cái logo của mình vẽ hôm trước được đăng trong profile của bạn ý , hỏi ra thì bạn ý bảo có người thuê vẽ lại với giá 500k. lúc dó tức ơi là tức mà chẳng làm được ji` cả.
    wjnpk6SilverLance thích bài viết này.
  9. tieu nhi

tieu nhi Thành viên cấp 1

cái hính này đơn giản mà . nếu mình vẽ bằng photoshop thì đơn giản . với 1 điều kiện được sử dụng tất cả chức năng của photoshop . còn nếu mà chỉ được sử dụng brush để vẽ thì chịu
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn