Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vở thay tên thẻ học sinh.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Vũ Hà Thành, 9/1/17.

Lượt xem: 3,034

1. Vũ Hà Thành Thành viên cấp 1

Như tít, mong các bác nếu rảnh thì thay dùm em tên trên 2 thẻ này từ Đinh Thị Lan Anh sang Nguyễn Thị Bông Cải với ạ :( Chẳng là bạn em vì để tên Fb ko phải tên thật mà giờ bị fb khóa nick. Nên xin các bác đổi lại tên dùm e để lấy lại nick ạ, do có rất nhiều ảnh gia đình lưu trên đấy ạ :( Em xin chân thành cảm ơn các bác :D

...
  2. Nguyễn Hữu Công

Nguyễn Hữu Công Mới đăng kí

Trước làm vụ cmnd rồi, hơn ngán khi sửa đổi giấy tờ đấy
  3. Vũ Hà Thành

Vũ Hà Thành Thành viên cấp 1

Em thử làm file psd photo shop rồi nhưng mà chắc nhiều đứa làm quá fb nó ko chấp nhận. Cực lắm mới phải đăng giấy tờ cá nhân lên đấy bác ạ :( Mong bác giúp em chứ giờ nhiều ảnh quan trọng quá ko bỏ được :(
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Rồi thớt nghĩ qua mặt được Facebook? Nghĩ rằng Fb nó là mạng ảo và không có con người hoạt động trong đó?

1. Chấp nhận dùng giấy tờ thật mà để tên thật > Sẽ không bị Facebook làm khó
    2. Chấp nhận đi luôn cái acc mãi mãi nếu như không xác thực, chưa kể có gửi hình ảnh giấy tờ bản thân thật lên thì cũng chưa chắc được. Vì trong thông tin và tất cả các phim, ảnh bạn đăng lên không có bạn trong giấy tờ đó thì cũng như không.
    Vũ Hà Thành thích bài viết này
  5. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

Có vẻ 4rum nên đặt thêm điều luật cấm nhờ sửa giấy tờ :D
    Vũ Hà Thành thích bài viết này
  6. Vũ Hà Thành

Vũ Hà Thành Thành viên cấp 1

Thôi nào các bác :') lấy lại được nick thì e vẫn sẽ để lại tên thật mà. Nhưng giờ để lấy lại nick thì cần giấy tờ giống tên fb cũ đã ạ :( nên mới nhờ tới các bác do khả năng e ko cho phép. Mong các bác giúp đỡ :(

Ủng hộ diễn đàn