Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ xem giúp máy setup 3dsmax

Chủ đề thuộc danh mục '3Ds Max' được đăng bởi ktscongtran, 3/12/14.

Lượt xem: 2,906

1. ktscongtran Thành viên cấp 2

Mình có cái máy mới mua, chạy mượt mà tất cả, duy chỉ có 3dsmax là không thể setup nổi, mình đăng lên đây nhờ mọi người xem giúp mình với.. dưới đây là các lỗi máy bảo khi setup..
    Ths all !

...
  2. MusiHieu

MusiHieu Thành viên cấp 1

Nó báo là lỗi Không đọc được Video Card . do máy mới mua. thớt kiểm tra xem máy đã nhận Video Card chưa ? và đã cài Driver cho Video Card chưa ?
    - Hình 3: thì nó báo là Thớt chọn sai đường dẫn ổ đĩa.
    Ps: tình trạng là thớt setup xong rồi không chạy được hay là nó setup nữa chừng văng ra ? thớt setup bằng đĩa hay bằng Files ?
  3. ktscongtran

ktscongtran Thành viên cấp 2

Ths bạn.. mình setup bằng file, đã chọn đường dẫn chuẩn, card thì mình nghĩ không có vẫn đề gì vì thg e nó suốt ngày quẩy Pes với cả LM, mình dùng cad 2012 thấy vẫn bt, duy chỉ có mỗi 3dsmax là không thể setup đc.. :'(
  4. yuip

yuip Mới đăng kí

cài 3ds mã có mượt không mọi người
  5. dvh155

dvh155 Thành viên cấp 2

Bạn chuyển đường dẫn lại tiếng anh đi bạn, đừng để Tiếng Việt. Computer - Tuấn Quỳnh - Vẽ máy.
    ktscongtran thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn