Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhóm vẽ truyện tranh "Trà Sữa H3" - Event " Trà Sữa H3 - 3 đổi 1"

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi Huỳnh Châu Thống, 26/2/13.

Lượt xem: 3,173

1. Huỳnh Châu Thống Thành viên cấp 1

Nhân dịp năm mới, nhóm Trà Sữa H3 sau khi ngồi uống trà sữa thì nảy ra 1 ý định tạo sân chơi cho tất cả mọi người có niềm đam mê vẽ chibi như H3. Trò chơi rất đơn giản như sau:

Bước 1: Các bạn lựa 1 tranh chân dung mình thích nhất rồi tự vẽ lại bằng nét vẽ của chính mình.

Bước 2: Các bạn bấm share note này để hoàn thành thủ tục đăng kí. Sau đó thì dẫn link mà bạn đã share trên face của bạn về đây để nhóm vào like nhé.

Bước 3: Các bạn sẽ up tranh vào page của H3 (bao gồm hình vẽ và hình gốc) :D. Sau 1 tháng kể từ ngày phát động cuộc thi (tức là hôm nay 18/2/2013). Nhóm sẽ lựa ra 3 bạn bất kì (không tính trên lượt like đâu nhé).

Bước 4: Hãy chờ 3 thành viên của Trà sữa H3 vẽ lại bức tranh của bạn + 1 bài hướng dẫn.

Bước 5: Nhóm sẽ up hình lên page. Sau đó hãy inbox nhóm email của bạn để nhóm gửi file hình nhé ^.^

Nhóm hi vọng với sân chơi nho nhỏ này thì mọi người sẽ biết nhiều hơn đến chibi dễ thương cũng như cách vẽ của nó :D Đừng lo ngại vẽ xấu hay vẽ đẹp, tất cả đều phải có điểm khởi đầu cả mà.

[​IMG][​IMG]
    Thời gian event diễn ra là từ 18/2 đến 18/3 nhé. ^ 7 ^

Giờ thì bấm share nào
    https://www.facebook.com/notes/tr%C3%A0-s%E1%BB%AFa-h3/event-tr%C3%A0-s%E1%BB%AFa-h3-3-%C4%91%E1%BB%95i-1/501436629903221
    Để biết thông tin về nhóm vẽ của t mình các bạn có thể tham khảo ở đây : Trà Sữa H3 và ở đây Trà Sữa H3

...
    Mepo, Midoriniji, Ryan Lee1 người khác thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn