Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhóm viết code manga

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi Trần Quang Trưởng, 8/7/14.

Lượt xem: 2,382

1. Trần Quang Trưởng Mới đăng kí

Xin chào tất cả mọi người ! ^^
    Vì đam mê manga nên em hiện đang tính tạo web manga ( host miễn phí ) , domain animevietsub.org .
    Seo thì bà chị em giỏi seo lắm ( đang làm cho công ty seo ) ; nhân lực thì có đầy; chỉ còn thiếu mỗi code manga . Nên em cần 1 nhóm người giúp em viết code manga này , người quản lý và bản thiết kế thì đã có. Ai đam mê manga mà biết lập trình web thì add friend nick facebook hợp tác với em nha !
    Nhóm phát triển code hiện tại mới chỉ có 5 ,6 người . Nên em cần thêm người
    .
    Chúc những ai đọc qua bài viết này luôn bình an và mạnh khỏe ! ^^

...
  2. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

code manga bạn xài framework có sẵn như wordpress hay zend làm nền, code chừng 1 thằng viết 1 tuần là xong chứ j 4-5 đứa ghê vậy @@

mà host free thì bạn chịu không nổi đâu... trang manga nào cũng xài server ngon cả @@

Ủng hộ diễn đàn