Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Những bức tranh vẽ bằng Photoshop có thể thôi miên người xem

Chủ đề thuộc danh mục 'Tạp chí design' được đăng bởi aloxinh_nb, 13/7/14.

Lượt xem: 23,289

1. Edward Cullen

Edward Cullen Mới đăng kí

Bác cuongart cho em hỏi làm như thế kiểu gì ạ?
  2. datgioanb

datgioanb Thành viên cấp 1

hờ.... xem xong bị thui min ùi =))
  3. congbigheads

congbigheads Thành viên cấp 2

Ái có tút hướng dẫn vẽ cái này hay là tút chuyển qua ảnh nghệ thuật úp lên anh em tham khảo với thank
  4. tanlephotographer

tanlephotographer Mới đăng kí

Xin đào mộ cái vì bữa giờ cũng bận không có thời gian . Xin thưa các thím chẳng cần cái filter chẳng cần phải preset các loại

3-4 tiếng cho một bức ảnh ? Thật sự thì tay nghề cái bác kinh doanh ảnh 150k này quá là gà cho một bức Paint Over kiểu này . Bức trên này em chỉ mất có 45 phút thôi .( Tất nhiên là ko cần Wacom làm quái gì cả )

Phần mềm sử dụng : Illustrator và Photoshop ? Illustrator làm cái vẹo gì khi chỉ cần Smudge tool của PTS và nếu siêng lắm thì brush vô mắt môi và răng cho nó mang hơi hướng Artwork

Paint Over thì cứ nói là Paint Over đi lại còn quăng bom

"Tuấn trải qua thời gian tập luyện khá vất vả, khó khăn vì chưa kịp thích nghi cách cọ bằng chuột và khả năng quan sát. Mỗi một khâu trên khuôn mặt như: mắt, tóc da...Tuấn phải rèn luyện khá kỹ, mất 4 tháng để hiểu nguyên lý và cách thể hiện. Sau đó, cậu bạn học thêm vài tháng nâng cấp tay nghề về kỹ năng cảm nhận và hoàn thiện tranh."

Em cũng sợ thím thật đấy, 4 tháng để tìm hiểu khuôn mặt :3 . Nếu em quăng cái tut lên đây thì chắc thím Tuấn khỏi kiếm cơm nhỉ

Tuấn ơi nếu bác giỏi thật bác vẽ từ blank sheet như tấm dưới của em đây này haha

5. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

6. Viet.Anti.Virus

Viet.Anti.Virus Thành viên cấp 2

các thím quăng gạch ghê quá

mấy cái ảnh thằng này có phải bữa đi kèm link mã độc rải khắp fb phải k nhỉ

công nhận là đẹp thật, thời gian tới chắc phải ngâm cứu làm tặng gấu 1 cái <3
  7. kimngoc

kimngoc Mới đăng kí

thím nào có tut hướng dẫn kha khá ko, e tập toẹt với, vẽ cho gái tấm
  8. tungkaka368

tungkaka368 Banned

Photoshop 2 phút là xong mà, thôi miên gì chứ, ảnh siêu xe
  9. tuantu002

tuantu002 Thành viên cấp 1

đúng là bị thôi miên thật.. đẹp

Ủng hộ diễn đàn