Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Những bức ảnh bạn [ KHÔNG THỂ LƯỚT QUA ]

Chủ đề thuộc danh mục 'Ảnh đẹp - nghệ thuật' được đăng bởi Liebestraum, 17/1/13.

Lượt xem: 6,180

1. Liebestraum Clone Stamp Talent

Mình tình cờ kiếm được một bộ ảnh, trong số này rất nhiều bức nổi tiếng mà mình đã xem qua, số liệu trong ảnh mình không biết là theo trang nào.
    Mà thôi bỏ qua vấn đề đó, chỉ xem ảnh thôi nhé :x Những bức ảnh tràn đầy ý nghĩa và tình yêu thương !

...
  2. pitlamgi

pitlamgi Banned

#1 :x

Thích cả Cái Chú Bộ Đội :x
  3. cuibappt

cuibappt Thành viên cấp 3

Mình thích mất pic này, nhưng mà mình không thích cái đánh giá bằng Like với bình luận!
  4. you_mylove

you_mylove Thành viên cấp 1

5. Liebestraum

Liebestraum Clone Stamp Talent

Uhm mình cũng không thích cái bình luận nhưng để lên đầy đủ để tôn trọng quyền tác giả sưu tập :)
  6. Nhox l Cass l ELF l QUEEN

Nhox l Cass l ELF l QUEEN Thành viên cấp 2

thích tấm số 7 nhất:))
  7. SITUVN

SITUVN Thành viên cấp 2

WOW, thế là những bức ảnh này đã được đánh giá bằng lượt thích và bình luận.
    Nó trở thành công cụ "câu like" cho không ít trang trên facebook.

SITUVN

Ủng hộ diễn đàn