Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Những cách "tự sướng" siêu sáng tạo

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Công dân lương thiện, 6/5/14.

Lượt xem: 11,532

1. Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

Đã đến lúc chúng ta nên F5 lại cách chụp hình tự sướng. Lâu nay, các bạn trẻ đã quá quen với việc lôi điện thoại, máy ảnh ra tự chụp với những tư thế nhàm chán, cổ lỗ.

1. Tự chụp ảnh chính mình luôn cho các bạn trải nghiệm cảm giác được thấy chính bản thân, và cách thế giới nhìn nhận mình

2. Đôi khi bạn muốn nhìn ngắm chính mình trong cự ly gần, thì đây là một cách như thế. Cảm giác tự sướng qua bọt bong bóng cà phê vô cùng độc đáo phải không?

3. Hoặc cách chúng ta hoà lẫn với thế giới xung quanh

4. Chỉ với bức ảnh chụp chính mình như thế này, bạn cũng đã bày tỏ được tình yêu của mình dành cho nơi chốn mình ở

5. Hoặc tự sướng qua những hạt châu như thế này

6. Đối với những ai còn dè dặt cầm máy chụp chính mình thì đây cũng là một cách " tự sướng" đấy

7. Một cách tự chụp hoàn toàn độc đáo

8. Anh bạn này đã chứng minh rằng, chúng ta có thể tự sướng ở bất kỳ nơi đâu, bất kỳ thời khắc nào và bằng bất kỳ đạo cụ nào

9. Chơi đùa với ánh sáng như thế này cũng rất tuyệt

10. Mặt nước cũng là một chiếc gương sống động phục vụ tinh thần tự sướng của bạn đấy

11. Một mảnh gương vỡ

12. Hoặc một chiếc máy photocopy tại văn phòng cũng có thể trở thành đạo cụ cho những màn tự sướng

13. Đừng ngần ngại xách máy lên và chụp lại những khoảnh khắc mang đậm dấu ấn cá nhân của chính mình. bạn được bao bọc bởi một thế giới vi diệu mà, phải không nào?

Nguồn: yan.vn

...
    nobitaadidas, Lamnhatphu87, mgr14 người khác thích bài viết này.
  2. GMD photo

GMD photo Thành viên cấp 2

sáng tạo ^^
    Oách xà lách thích bài viết này
  3. Sơn Ken

Sơn Ken Thành viên cấp 1

bá đạo ^^
  4. Hummingbirds

Hummingbirds Thành viên cấp 2

Có ai thấy hình số 2 mà rợn rợn ko :-s
    thienvuongphu thích bài viết này
  5. ndtoan829

ndtoan829 Thành viên cấp 1

hãy sướng theo cách của bạn =))
  6. evanthinh

evanthinh Mới đăng kí

Thích ảnh 13
  7. plmh1501

plmh1501 Mới đăng kí

ai bày cách làm kiểu 13 đi
  8. Tràa Đáa

Tràa Đáa Mới đăng kí

bác #4 chắc bị bệnh sợ lổ, còn ảnh13 thì có 1 bác đa viết tut, nhưng giờ ko biết ở đau, chỉ nhớ là dùng 1 tool gi đo trong pts bẻ ảnh thành hình tròn
  9. dragon459

dragon459 Thành viên cấp 1

#14 có thể dùng thử trên Tiny Planet FX trên android với chức năng tương tự và đúng tính chất tự sướng luôn
  10. ng.đinhquân

ng.đinhquân Mới đăng kí

cho e hỏi cái cuối làm ntn ý nhỉ ??
  11. Nhật Duy

Nhật Duy Thành viên cấp 1

Ảnh 2 ko dành cho những người bị bệnh sợ những cái lỗ :))
  12. Mr.Po

Mr.Po Thành viên cấp 2

Tôi trong mắt em
  13. Piedesigner

Piedesigner Thành viên cấp 1

14. Morning Of Owls

Morning Of Owls Mới đăng kí

Như mình thấy pic 7 và 9 đâu liên quan gì đến tự sướng đâu nhỉ :D
  15. hongducwb

hongducwb Thành viên cấp 1

hãy tự sướng theo cách của bạn.......còn sửa ảnh là việc của chúng tôi.
    aa a a a a a a a a a a a a a a a a a a a a a a a a a -camera360,...-

Ủng hộ diễn đàn