Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Những tác phẩm Photoshop của mình đã làm trong 2 năm.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Thành Võ, 4/5/14.

Lượt xem: 3,149

1. Thành Võ Thành viên cấp 1

Em sinh năm 1999 và dây là các tác phẩm em vừa tự làm và có cả làm theo tutorial. Xin mọi người cứ ý kiến thoải mái để em có thêm kinh nghiệm cho các tác phẩm sau.

...
    MrTu, shirukusharinegan thích bài viết này.
  2. uchiha kiler

uchiha kiler Thành viên cấp 2

tut từ mương 14
    còn cái này là 1 file PSD của 1 bạn VDS
    tút này cũng khá hay trên VDS kKfsVBx.jpg
  3. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Bác định đánh lạc hướng hả. phải cho stock vào mấy cái show spolier cho ae gạch đá chứ ;;)
    Nói vậy chứ đẹp bác à ;))
    Uzumaki Minato thích bài viết này
  4. Thành Võ

Thành Võ Thành viên cấp 1

Tại đa phần mình làm xong thì stock bỏ xứ nào hông biết nên hông có đưa lên nha sharinegan
    sharinegan thích bài viết này
  5. Thành Võ

Đúng rồi đó uchiha kiler các hình khác thì anh thấy thế nào. Trình độ còn hơi yếu kém :)
  6. MoMen

MoMen Mới đăng kí

bạn có tut về cái chữ friend k cho mình xin với
  7. sharinegan

Stock bạn ý còn bỏ hết nói chi làm TUT hả MoMen :))
    Uzumaki Minato thích bài viết này
  8. Thành Võ

Stock hông còn nhưng clip tut thì có:
    Uzumaki Minatosharinegan thích bài viết này.
  9. iViperious

iViperious Thành viên cấp 3

1999 năm nay lớp 9 :D gút boy cố gắng lên em :D
    MrTuUzumaki Minato thích bài viết này.
  10. Thành Võ

11. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

Cuối cùng thì cái nào là cái riêng và cái nào là cái copy đây?
  12. Hummingbirds

Hummingbirds Thành viên cấp 2

lớp 9 mà đã 2 năm, chứng tỏ vọc từ lớp 7 ha, đc đấy so với 1 nhóc còn 2 năm vọc pts mà chỉ ra đc những sản phẩm kia là hơi kém. Định hình cho mình 1 hướng đi riêng đi, đi theo 1 con đường thôi. Sẽ tốt hơn là cái gì cũng biết nhưng chẳng giỏi cái gì.
  13. iViperious

Hummingbirds ở tuổi em ấy bây giờ chưa định hình được đâu em :) làm theo cảm tính thôi . 2 năm mà như vậy thì đúng là cũng không có gì đặc biệt nhưng chỉ là với độ tuổi đã biết định hình và nhận thức tốt thôi ! động viên em nó để em nó cố gắng :D
  14. Hummingbirds

Hummingbirds Thành viên cấp 2

iViperious vậy nên em mới khuyên em ý nên định hình cho mình 1 lối đi, sẽ tốt hơn là cứ học vu vơ. Em này chỉ thiếu người dẫn dắt thôi chắc nhiệt huyết thì có thừa, nếu có người chỉ ra cho lối đi riêng thì chẳng mấy mà thành nhân tài :D
    iViperious thích bài viết này
  15. Quốc Anh 90

Quốc Anh 90 Thành viên cấp 1

phần mềm chữ 3d kia là gì thế cả nhà @@ trông lạ thế
  16. WhiteSakura

WhiteSakura Thành viên cấp 2

Bạn học TUT thì học kĩ thuật trong đó thôi, chứ bê nguyên cả tác phẩm của họ sang thì chẳng khác gì lấy PSD rồi save ra cả. Bạn biết PTS cũng khá lâu rồi ấy chứ, 2 năm mà được tưng đây thì mình thấy hơi thất vọng.
    Nói chung bạn hãy tạo 1 style riêng cho mình, dán chặt bản thân vào mấy cái tut chỉ tổ hại thân thôi :)
  17. sharinegan

Bác khó tính quá đó WhiteSakura [-(
    E nó còn đi học thì 2 năm tự mày mò học hỏi như thế mà bác còn chê,năm nay còn cuối cấp nữa >:P
    duypv2742Uzumaki Minato thích bài viết này.
  18. WhiteSakura

WhiteSakura Thành viên cấp 2

Em mới lớp 10 này, mới biết tới đồ họa được 1 năm. Hồi đầu tập tành thì toàn bám dính vào tut, một thời gian sau em mới nhận ra cái sai của mình. Đọc tut thì em học mỗi kĩ thuật trong bài tut đó rồi bồi đắp cho bản thân, tiến tới tạo những style riêng. Giờ em vẫn đang chập chững tạo ra những style riêng cho bản thân. :)
  19. iViperious

Năm nay mới có nhiêu đó tuổi các bạn đừng quá căng thẳng cái chuyện phải tạo ra cho mình 1 style riêng các kiểu đơn giản chỉ là hãy học sao cho căn bản nó tốt đã các tác phẩm của các bạn giờ mình thấy nó cũng chả có cái gì gọi là Style cả :( . các bạn muốn làm gì với mấy tác phẩm đó . có kiếm được tiền từ nó không ? không đúng không ? hãy tìm 1 con đường ví dụ trở thành Web Design này hay 3D Art hay Branding abc các kiểu chứ mấy cái hình hoạ đắp hiệu ứng vào chẳng giải quyết vấn đề gì .... à có đấy :))) thiết kế poster rất cần những cái như này :3
    Hummingbirds thích bài viết này
  20. duypv2742

duypv2742 Thành viên cấp 3

một số lời khuyên của mấy bác rất hay và tốt đó chủ thớt. cố gắng lên em
    lớp 9 mà còn trẻ

Ủng hộ diễn đàn