Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Những thủ thuật khi chat trên Facebook

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi TrollVL, 11/11/13.

Lượt xem: 7,834

1. TrollVL Thành viên cấp 2

Tạo chữ với style đặc biệt khi chat trên Facebook
    Để cho cuộc nói chuyện thú vị hơn bạn có thể sử dụng công cụ Facebook chat text generator để tạo ra những chữ cái tuyệt đẹp.

Chèn hình ảnh vào khung chat trên Facebook
    Để tạo thêm sự hấp dẫn cho cuộc trò chuyện của bạn trên Facebook (chat) bạn có thể sử dụng các hình ảnh bên dưới thông qua các đoạn mã. Rất đơn giản bạn chỉ việc copy mã tương ứng với hình ảnh bạn muốn tại đây sau đó dán vào khung chat của bạn bè mình trên Facebook.

Ngoài ra, bạn cũng có thể up hình ảnh mình muốn tại đây để lấy code

...
    nguyenlamlll thích bài viết này
  2. TrollVL

TrollVL Thành viên cấp 2

@ongnoicb151: thế bạn đã vào link mình đưa chưa mà bảo không có hướng dẫn?
  3. ongnoicb151

ongnoicb151 Thành viên cấp 2

sr. mình onl đt k thấy :))
    TrollVL thích bài viết này
  4. lykbee

lykbee Thành viên cấp 1

hay đấy thớt à
  5. Furin

Furin Thành viên cấp 3

haha Tuyệt vời
  6. dinhbacvip

dinhbacvip Thành viên cấp 3

7. TrollVL

TrollVL Thành viên cấp 2

dinhbacvip : Ăn cắp? Tôi để website người ta trong iframe cũng bị gọi là ăn cắp à?
  8. mgr

mgr Cựu quản trị

Mỗi người bình tĩnh 1 chút!
  9. UTatsuya

UTatsuya Mới đăng kí

Dùng tip này để hiển thị avatar của người khác trong khung chat: [[username]]
    Thay username trong ngoặc bằng username lấy từ facebook.com/username khi bạn sang tường nhà người khác.
  10. violet spy

violet spy Thành viên cấp 1

Cũng hữu dụng thật.
  11. TNT design

TNT design Mới đăng kí

Người ta cũng đã có công tìm hiểu và chia sẻ rồi mà! Thanks bạn nhé! :)
    \
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn