Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

NK - Mùa Hoa Nắng

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi nqkhaidl, 24/5/13.

Lượt xem: 2,562

1. nqkhaidl Thành viên cấp 1

Từ hồi chuyển qua chụp phong cảnh, thể loại chân dung ít khi sờ đến. Mình chẳng có mẫu đẹp, teen, hot girl như AE, có người bạn thân lôi ra chụp vài kiểu, AE thấy đẹp thì like phát, bố cục màu sắc chưa ổn thì cũng góp ý. Đừng chém mẫu, tội nghiệp :)

Xin hết :)

[w] www.photoby-nk.com
    [F] http://www.facebook.com/khai.nguyen.986

...
    Nhím Em, bong bong mua he, Slumberous2 người khác thích bài viết này.
  2. eridani

eridani Thành viên cấp 2

ảnh đẹp
    mod không xinhI-)
    MissScorpionqkhaidl thích bài viết này.
  3. Mèo Mộng Mơ

Mèo Mộng Mơ Thành viên cấp 2

đẹp ạ thích buwccs 2 quá
    nqkhaidl thích bài viết này
  4. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

Rất thích cách chụp ánh sáng như vậy, mỗi tội màu bác đẩy hơi rực, trông hơi fake :P
  5. nqkhaidl

nqkhaidl Thành viên cấp 1

@hth02x1 cám ơn bạn nhận xét, tone màu mỗi người 1 khác, mình thích sự rực rỡ trong nắng vs cỏ cây, nên cố tình chỉnh như vậy, nếu fake quá thì theo nhận xét mỗi ng thôi, dù sao vẫn cám ơn bạn nhận xét :)
    Lionelhth02x1 thích bài viết này.
  6. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

Mình thì lại thích mấy tone màu tươi sáng thế này, nhất là khi chụp ngoài trời ở nơi nhiều cây :D
  7. DeConLangThang

DeConLangThang Thành viên cấp 1

Người ta đã nói đừng chém Mod, mà mấy ông chứ Mod xấu quài..>..<
  8. Slumberous

Slumberous Thành viên cấp 2

Mod tự nhiên mà, có gì đó dễ thương.
  9. hungdylan

hungdylan Thành viên cấp 1

như màu sony ấy nhỉ :D
  10. Trần Lê Huy

Trần Lê Huy Thành viên cấp 2

"Mình chẳng có mẫu đẹp, teen, hot girl như AE, có người bạn thân lôi ra chụp vài kiểu" Không hài lòng câu nói này chút nào... Mẫu xinh thì mới chụp sao... Haizz
    Like bộ ảnh! Đẹp lắm

Ủng hộ diễn đàn