Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Noel is coming soon

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi LHV, 10/12/13.

Lượt xem: 3,155

1. LHV Thành viên cấp 1

Lâu rồi áp lực thi cử cũng mấy tháng em không vào diễn đàn, nay sinh hoạt trở lại có vài tấm hình post mọi người xem chơi cho có không khí noel. Em cũng mới tập chơi flash với con máy cùi 500D chụp out nét tùm lum. Mong các anh các chú cô bác gì góp ý cho em, đèn đuốc em gà lắm.

1.
    2.
    3.
    4.
    5.
    6.
    7.

Các bác giao lưu với em nhé :
    Flickr: http://www.flickr.com/photos/93394478@N02/
    FB: https://www.facebook.com/huuvinh1205

...
    kiensanmoiĐoàn_Whinny thích bài viết này.
  2. TrungDe

TrungDe Thành viên cấp 1

E có chút ý kiến cá nhân muốn góp ý ạ
    e thấy mấy pic 3, 4, 5, 6 màu da nó kỳ quá, ko biết bác có chỉnh sử gì chỗ đó ko, e thấy như vậy vừa ko có độ nổi khối vừa thấy giả làm sao ấy ạ :|
    LHV thích bài viết này
  3. ttptcva3

ttptcva3 Thành viên cấp 2

k thích pic 3+4 cơ mà mod:: 8->
    LHV thích bài viết này
  4. LHV

LHV Thành viên cấp 1

boque97 : đó đó
    TrungDe: E tập đánh đèn có tấm nó sáng mạnh quá. post lên để anh em góp ý còn khắc phục
  5. Nguyễn Trường Nam

Nguyễn Trường Nam Thành viên cấp 1

LHV nhìn là biết đánh đèn hơi quá,không có đèn + màu da hơi trùng màu cảnh tý xíu đẹp mê ly luôn :3 :3
    LHV thích bài viết này
  6. LHV

LHV Thành viên cấp 1

Nguyễn Trường Nam: Có kinh nghiệm gì chỉ em với! để khẩu max 1.8 với iso 400 đèn đánh thấp nhất mà nhìn vẫn quá sáng.
  7. Mr Frankie

Mr Frankie Mới đăng kí

Nên để khẩu 2.2 or 2.5 để tránh outnet :D

Ủng hộ diễn đàn