Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ở TP.HCM ôn thi toeic ở đâu thì tốt nhât???

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi siva, 30/3/15.

Lượt xem: 1,035

1. siva Mới đăng kí

Chào mọi người !!
    Hiện tại em đang rất cần bằng toeic 500 trước tháng 8 để kịp đợt tốt nghiệp. Em đã mất gốc tiếng anh từ lâu và iowf cần kiếm một chổ để vừa học lại cơ bản và vừa ôn luyện để thi lấy bằng toeic và học phí hợp lý nữa tại đang là sinh viên nên không có nhiều tiền. Nếu có ai biết lớp học nào như trên thì chỉ giúp em với, tại em ở Q.10 nên nếu có chổ nào gần như Q.3 hoặc ở ngay Q.10 thì càng tốt ạ !
    EM xin cảm ơn..!!

...
  2. phuongtuan

phuongtuan Mới đăng kí

Ở TPHCM thì bạn có thể đến trung tâm anh ngữ - tin học TOME , học phí rất sinh viên, lớp học ít người, giáo viên nhiệt tình, tận tâm luôn theo sát từng học viên trong từng buổi học cũng như trong suốt quá trình học. Bạn thử đến đăng ký nhé!
  3. ynthchuna

ynthchuna Banned

thie ke web

Ủng hộ diễn đàn